Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa za EPA, na leo ni pesa za RADA kurejeshwa nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhache, Mar 16, 2012.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimejiuliza mengi kuhusiana na hizo fedha zinazorejeshwa serikalini bila kupata jibu la matumizi yake. Je hizi fedha zinatumika kwa shughuli gani au kwa manufaa ya nani? Isije ikawa zinaingia mifukoni mwa wachache wajanja. Kama ndio hivyo sioni haja ya kuzirudisha nchini. Naomba mwenye kujua matumizi ya fedha hizo anijuze.

    Ushauri wangu ni kuwa ili kuondoa dukuduku, fedha hizi zingeweza kutumika kujenga kipande cha kilomita kadhaa za barabara ili iwe ni kumbukumbu, hata mtu akiuliza jinsi fedha hizo zilivyotumika inakuwa rahisi kujibu. Mimi binafsi nina hamu ya kujua matumizi ya fedha hizo.

    Mkereketwa wa kujua ukweli.
     
  2. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nimesikia hii asubuhi taarifa ya habari kuwa zitatumika kununulia vitabu shule za msingi .ila babo wanajamii wanataraji kuona mabadiliko kwenye shule husika na ingekuwa vizuri kukawa na muda maalum ujulikane linapokuja suala la utekelezaji urasimu tunajua upo ila kwa swali hili ,tungependa urasimu upunguzwe kidogo .pia tunapongeza juhudi zilizofanywa na vitengo vya nje kurejesha kiasi hicho kingepotea hivi hivi
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unawezakuta tayari zishafika arumeru kwani huko hela zima mwagwa kama mvua.magamba ni noma.hazitokidhi matakwa kama ilivyotarajiwa lazima zengwe litokee,nisuala la kusubiri na kuona alakini hakuna kitu hapo.
     
  4. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    wezi wakubwa watazila kimya kimya na hatutazisikia tena.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    wahindi wameshapewa tenda ya kusupply vitabu na madawati hewa
     
Loading...