Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa za deci zimeenda wapi jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gomezi Richard, Oct 26, 2010.

  1. G

    Gomezi Richard New Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Watanzania inauma sanatena sana na tena inatia uchungu , ni miaka 2 sasa tangu serikali iliyopo madarakani iliposema inaingilia kati suala la DECI ili kuharakisha Watanzania kupata haki yao, lakini kilichotokea wtanzania hawa waliohidiwa maisha bora kwa kila Mtanzania hali wasiyaone wakaamua kujitosa huko DECI ndipo walipoyaona maisha bora lakini hadi leo hii bilioni 14 za wana DECI walizoahidiwa kuzipata wamejikuta kesi ikiwa mahakamani kwa muda wa miaka 2 sasa, kwani watanzania hawa wamekosa nini wengi wao wakiwa ni watumishi wa Mungu na wanyonge wasio na hatia hadi leo hawana matumaini juu ya mabilioni hayo ya fedha, huku wakiwa wamepigwa mkwala kutokujikusanya makundi makundi kuongelea swala hili, jamani ni kesi gani hiyo isiyo isha watu wakapewa haki yao, uonevu huu unasikitisha sana watanzania wengine waliuza nyumba zao wakajiunga na DECI mmewaambia DECI haikusajiliwa sawa wamekubali ila pesa zao zipo wapi? Dr.Slaa ameliongelea hili na tuna imani naye akiishinda watazirudisha pesa za Watanzania ambao waliuza mbuzi, kondooo, mavuno ya shambani kwao, nyumba, wengine wafanyakazi wa ndani wakadunduliza, wengine mishahara yao, wengine walikopa, Dr.Slaa wewe ndio MTANZANIA Halisi ambaye tuna imani utawatoa Watanzania kwenye mateso ya miaka mingi , maonevu, dhuluma, ujeeuri na rushwa iliyo kisiri na ufisadi , tunahitaji kuona pesa hizi zinarudi hawajaiba hawa watanzania, na bado mioyo yao ina uchungu hadi leo wengine wamekufa hawajapata haki yao, Dr.Slaa Mungu yu pamoja nawe jipe moyo mkuu tumechoka sisi watanzania
     
  2. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pesa haziwezi kurudi! Wanazitumia kwenye mambo yao - mwisho wa siku watakwambia watu wa DECI walizipoteza na serikali haina hizo pesa. Si unajua usanii wa viongozi wetu? Sasa hivi watu wanatafuna faida na interest!
     
Loading...