Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa ya Zimbabwe hali ni hii Je? Pesa ya Tanzania itakuwaje baada ya miaka 5 ijayo???

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MziziMkavu, Aug 16, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Milioni moja za Zimbwabe = Baiza mia za Oman

    Inamaana ukiende hoteli ya hali ya juu inabidi ubebe mfuko mkubwa wa noti

    [​IMG]
    Na kulipa kwa Visa Card hairuhusiwi kwa hiyo inabidi ubebe mfuko mkubwa wa noti

    Kila mtu ana ma-bilioni lakini ni masikini

    Noti moja tu ya Milioni Mia Tano

    [​IMG]


    Mfuko wa chakula cha kukauka kwa 50 milioni

    [​IMG]

    Khas 5, kwa milioni moja


    [​IMG]


    [​IMG]

    Kuku Milioni 10
    [​IMG]

    Bili ya Dinner (Malipo ya Chakula cha usiku tu)
    [​IMG]

    Dola Moja sawa na Noti zote hizi

    [​IMG]

    __________________Kuku Mmoja bei gani hapo bongo?
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bora wenzutu wanaweza wakawa na sababu je sisi tutajitetea na lipi?
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tuna weza kujitetea....We have no credible, responsible leadership
     
Loading...