Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa ya kufungua kesi na matangazo, mahakama za liwali

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Makene, Aug 4, 2012.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wadau naomba kujuzwa, hivi hii pesa inayoombwa na makarani mahakama za mwanzo unapoenda kufungua kesi ya mirathi ni rushwa au ni wizi.
    Tatizo ni kwamba pesa hiyo inayolipwa haitolewi stakabadhi ya serikari wala aina nyingine ya stakabadhi.
    Kama pesa hii ni tozo halali kwanini isiwe rasmi na iratibiwe.
    Swali lingine la kujiuliza ni je mahakimu wanajua ya kwamba wateja wao wanaombwa wafanye malipo hayo yasiyotolewa stakabadhi. Na kama wanajua je wao ni wahusika wa huo utapeli/wizi wa kuaminika au wa lazima?
     
  2. Master jay

    Master jay Senior Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wizi mtu
     
  3. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mahakimu njooni humu mtupe ufafanuzi wa hili
     
Loading...