Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa sabuni ya roho

Discussion in 'Jamii Photos' started by misnomer, May 26, 2011.

  1. misnomer

    misnomer Senior Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kazi ni kazi - Machimboni kwa Mzee Kabila

    c24_18084369.jpg
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumshukuru Mungu kwa kila jambo.......
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    unakuta mtu anapata shida kama hivi akirudi home mke badala ya pole anampokea kwa maneno,
    wanaume nawaoneeni huruma sometimes
     
  4. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwanaume anachojali ni kupata tu mtu wa kumfichia mkia wake, anyway nimeipenda avatar yako
     
  5. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wachache wenye mawazo kama yako..Salute!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    au utakuta kuna mwanamke anamchuna
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mwingine anajirusha vibaya zinaisha siku hiyo hiyo bila kufika home.
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaaha wapo hiyo,nilishawahi kuona mtu anachimba msingi wa nyumba mahala hlf hela yote anahonga wale wamama wanaowauzia chakula site.
     
  9. wende

    wende JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndo maana wakitoka tu hapo, ni kukamua larger mpaka hela zote ziishe! Ni kazi ngumu sana.
     
  10. wende

    wende JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo gema likiporomoka,wote kwa heri........god is for ol!
     
  11. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    We ulitaka zifanye nini? Shida yake labda ilikuwa kuwapata wale wakina mama wauza chakula, hivyo lengo limetimia. Likija lengo la ada ya shule hatawapa akina mama atalipa ada. Hivyo hivyo kila jambo na bajeti yake. AU VIPI, NIMECHEMSHA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Watu kama awa sio wanatafuta pesa wakafanye anasa ni inabidi wafanye hivyo ili mkono uweze kwenda kinywani
     
Loading...