Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pesa nje nje, anahitajika Mbwa pure German Shepherd mdogo...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gang Chomba, Sep 18, 2012.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kingine toka kwa Shifta dalali toka Pwani ya Baidoa...
    anahitajika Mbwa aina ya German Shepherd awe mdogo, rangi yeyote.
    Awe amepata chanjo na kadi liwepo.
    Meno yake yawe hayajapata kasoro yeyote.
    Asiwe kakatwa mkia.
    asiwe wa wizi.
    Mnunuzi yupo Dar...
    Kwa mawasiliano tuma sms kwenda namba 0767666001.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe ni dalali? sema baada ya mauzo wewe unachukua asilimia ngapi?
     
  3. d

    destiny1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama haujapata niPM
     
  4. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mie nataka huyo wanamwita belgien shepherd nafikiri, kama kuna mtu anaye tunaweza fanya biashara


    Belgium.jpg
     
Loading...