Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pesa ndo kila kitu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ginner, Sep 10, 2011.

  1. G

    Ginner JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    John alioa mke
    wa kichaga..siku moja juma akaenda nyumban kwa
    john..john mwnyw hakuwepo akamkuta mke wa john
    peke yake..akamwambia,shemej naomb unionyshe
    matit yako ntakupa laki tano...mke wa john akaona aah
    kuonysh 2 ki2 gan tena kwa laki tano,akafungua sidiria
    juma akaona chuchu nzur za kufa m2..akampa LAKI
    TANO..kabl mke wa john hajafunika juma
    akamuwah,.naomb niyaguse tu,laki tano nyngne hii
    hapa,akatoa LAKI TANO akaweka mezan..vishawsh
    vikawa vikali kwa mwanamke wa kichaga akakubal
    shemejie ayashke..juma akayashka na kumwambia km
    vp nionyesh na chup yako kabisa LAKI TANO nyngne hii
    hapa..akaonyeshwa..juma hakuridhka,akaweka LAKI
    TANO nyngne mezani na kumuomb aivue kbs ile
    chup..mke wa john akaivua..mzuka ukampanda zaid
    juma akamwmbia,shemej km vp 2malizie kbs
    ntakuongezea MILION MOJA..baad ya kubsha kwa mda
    mke wa john akasalim amri na kuvunja amri ya sita na
    juma..baada ya tendo juma akatoa M.MOJA akaaga
    akaondoka..mke wa john akaumia sana roho kwa
    kumsalit mumewe lakin alipofikiria MILION TATU
    alizopata tena fasta akaona poa 2..john aliporud
    nyumban akamuuliz mkewe,.vp juma alikuja leo??
    Mkewe akajib kwa kutetemeka, "NDIYO"...John
    akamtwanga swal jingne, "VP,AMEKUACHIA MILION
    TATU NINAZOMDAI???"
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jamani tamaa mbaya! Ginner! IKAWAJE BAADA YA HAPO? Endelea.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hahahaha! Tamaa mbaya kweli.
     
  4. G

    Ginner JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hahahha tulieni mngoje party two...hii ni kama muvy ya kanumba
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nikijua urafiki kushneyy,
     
Loading...