Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa na Penzi kipi kinaendesha Dunia?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Feb 23, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wanadai kama kusingekuwa na hali ya watu kupendana kusingekuwa na haja ya kutafuta PESA kwa nguvu hizi zinazotumika sasa. Wengine wanadai PESA ndizo zinazofanya watu wapendane au wachukiane, bila PESA hakuna PENZI au CHUKI. wewe unaonaje kati ya PESA na MAPENZI nini kinaindesha jamii ya dunia?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kwani mapenzi ndio yanajenga nyumba? Si mtalala nje? Me nachagua Pesa bwana mapenzi hayana issue sana kama hakuna mapenzi si nakwea bomba tu?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu!!!!!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Pesa ajili ya tumbo ..
    Mapenzi ajili ya Moyo ..

    Duhhhh nahitaji vyote na dunia inaendeshwa na vyote ...
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo ni watu lakini wakiwa na nini. Wakiwa na PESA mifukoni mwao au wakiwa na mapenzi mioyoni mwao?
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    sembe sasa hv ni buku!!!!sasa acha kula kampelekee demu hilo buku!!!!!
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Dah mi ntafia PENZI tu!
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    siamini kama umeliogopa hili swali!
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    There's no romance without finance
    source:unknown
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hv ukiwa huna pesa utapata hamu ya kufanya mapenzi?mnijuze
    !
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijataja kimojawapo maana ukiwa na kimoja bila kingine maisha hayawezi kukamilika. Vinategemeana..na anaeiendesha dunia ni yule mwenye uwezo wa kutoa/pata vyote.
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Now how about finance without romance???????????
     
  13. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo haiwezekani kumpenda asiye na PESA?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    jG bana...you know me..woga nilishamtaliki zamani!!

    Ishu ni kwamba Hamna anaeweza kuendesha maisha kwa mapenzi pekee wala anaeweza kuishi kwa furaha akiwa na pesa pekee bila mapenzi (yoyote yale..ndugu/marafiki/mwenzi/watoto n.k) kwahiyo siwezi kuchagua kimoja. Unless tuko kinadharia zaidi na sio kiuhalisia!!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umetaka kujua nini kinaendesha dunia na sio nani anaestahili/faa/takiwa kupendwa so lets stick to that!!
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pesa huweza fanya bubu akaomba penzi
     
  17. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ndio mi najua na naelewa, nadhani hapa inabidi twende tu kinadharia tu ili kushibisha uzi, naamini Kigarama nae anaelewa yote haya ila anataka tu kujua akili/moyo wa mtu hapa umezingirwa na nini hasa!
    Mi nshasema PENZI, na wewe si utaje kimoja tu kati hvyo jamani hahahaha
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Pesa,money,hela,ndalama,................ndio mpango mzima bhana.....mengine urembo tu.
     
  19. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Pesa na penzi havina mahusiano yoyote!!!!!bali tumejifisha ulimbukeni na umbumbu kwamba pesa ndio kibali cha kupata mapenzi,wakati ALLAH anaiumba dunia na kuwaumba ADAM na HAWA hakuweka pesa kwenye bustan ya EDEN,bali aliweka vyakula pekee,SHETANI aliyelaaniwa kwa kukataa kum-sujudia ADAM ndiye aliyeleta mambo ya pesa,SASA kama unamfuata SHETANI basi penzi litakuendesha kwa pesa,bali kama unamfuata ALLAH pesa yako utaitumia ktk jihadi ya haki na siyo anasa!!!!!
    Nadhani darasa limeeleweka inshaallah!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukiiweka namna hiyo basi MAPENZI....kama ni pesa hata mimi naweza kutafuta!!
     
Loading...