Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa mpya za BOT zaibiwa Airport??

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by KakaKiiza, Jan 2, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Inasemekana pesa za BOT Zimeibiwa Airport??Nikati yapesa mpya zilizokuwa zinaletwa nchini!
     
  2. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hizi kweli ni tetesi. maana hata habari yenyewe haijakamilika. Lini, kina nani walishiriki, imeripotiwa wapi!
     
  3. C

    Chan Senior Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Too early to say anything.. ila kama ni kweli sasa bongo usalama unakatisha tamaa kabisa nowdays.
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Am sure am not dreaming kuna post kama hii somewhere!!!!!! tena ipo since yesterday.
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Duuuuuuuuuuuuu! kweli wabongo ni noooma
     
  6. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    More information is needed kaka....
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  8. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Proof first jamani
     
  9. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inasemekana!
     
  10. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 920
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kama ni kweli basi IGP Mwema ilikuwaje hakupata taarifa za kiintelijensia? Nafikiri hapo ndio mahali pake zaidi ya kuwaua unprotected citizens kule Arusha!
     
  11. r

    ramson34 Senior Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii imekaa ki tetesi zaidi mpaka watu tunashidwa hata tutaanzia wapi kuchangia..
     
  12. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmekuwa wageni bongo? Huo ni mkakati wa 'kiitelijensia' wa kuingiza pesa kwenye Chama Cha Majambazi!
     
  13. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Duuuh hii inatisha sana kama Intelligencer ya Said Mwema inaweza kuwadhibiti waaandamananji huko arusha kwa nguvu kiasi kile iweje walishindwa kupata hizo taarifa za Ki intelligencer kwa wezi wa pesa za BOT, hapo hamuoni kuwa Jeshi letu la police na usalama wa taifa ni wanachemka tu na kufuata order za wakubwa na sio kwa ajili ya usalama wa Taifa??

    Hizo pesa mpya za BOT kweli quality yake ni hafifu sana pesa ina wepesi kama tissue jamani khaaa walizitengeneza in cheap price hizo pesa kwa matumizi ya watanzania me siwaelewi BOT wametizama security ya pesa au quality ya pesa??
     
  14. k

    kashome Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi NASHINDWA kabisa kuelewa inakuwaje taarifa za kiintelligence kwanini hazikuwafikia kuwa watu wanataka kuchakachua pesa mpya? au waliongea hivyo ili kuwaumiza tu watu wa Arusha na kwa kuwa ilikuwa ni chama chetu?
     
  15. m

    mfuatope New Member

    #15
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hini inakuwaje mamalaka ya viwanja vya ndege ndio ikanushe kuwa pesa hazijaaibiwa airport? BOT wapo wapi ambao kmsingi ndio wahusika wakuu? Hakika hapa kuna bundi mweusi
     
  16. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Polisi na vyombo vyote vya usalama wamejibainisha kuwa ni "jumuiya" ya chama tawala badala ya kuangalia usalama wa raia wote na mali zao bila kujali itikadi za vyama..
     
  17. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ni kweli mimi pia nilisikia jana watu wakijadili swala hilo maeneo ya Airport,

    Technicaly tunasema huu ni usanii wa CCM kwa sababu katika kusafirisha pesa kunakuwa na ulinzi mkali kiasi kwamba kama ni majambazi wa kweli tungepata taarifa kwenye vyombo vya habari. Lakini iweje pesa zichukuliwe kimya kimya, na wanaogopa wakichukua kwa purkuchani wanafahamu siku hizi hata sisi tunamiliki za moto tutawapasua bila kujali.

    On the other side mimi sina imani na CCM kwani wamekuwa kimaslahi ya mafisadi zaidi na si wananchi.
     
  18. Rapha

    Rapha Tanzanite Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mh!.. Sio kitu cha kushtusha sana!....
     
Loading...