Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa mbili

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Sep 26, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamani nisaidieni kama kuna nchi ambayo inatumia pesa mpya na za zamani kwa wakati mmoja,hasa yanini kuchapa mpya wakati za zamani zipo kwenye mzunguko?angalia hiyo noti na uchakavu wake mnipe maoni yenu
     

    Attached Files:

  2. Yuri G

    Yuri G Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui kwann hizi noti mpya zinachakaa ajabu yaani wametoa afadhali wameweka potelea mbali!
     
  3. g

    gkalunde Senior Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa napokea noti hizo kwa kinyongo sana wala huwa sipendi kukaanazo kabisa nazinunulia kitu hapohapo.
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hayo ndio mambo ya wazee wa "uchumi wa Tanzania unakua kwa asilimia ....."
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    nitarudi hapa
     
  6. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hii nchi ni kichwa cha mwendawazimu, kila mtu anajifunzia kunyoa!!!
     
  7. K

    Kachest Senior Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchii hii ina wanasiasa uchwara, wanauchumi uchwara na wanamipango uchwara wewe unategemea nini kama si uchwara?
     
  8. p

    pat john JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchumi wa nchi hii unaanza kupaa
     
Loading...