Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pesa mbili tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pisces, Nov 11, 2011.

  1. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hivi kuna nchi gani nyingine duniani inayotumia pesa za aina mbili kwa wakati mmoja kama ilivyo hapa tz??
     
  2. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saudia
     
  3. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Na bado, wanataka kuchapa hela nyingine. Vitu vitapanda bei sana
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    jiulize sasa!
     
  5. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkuu hazina mazara na kiuchumi zinatakiwa zitoke zenyewe kwenye circulation pale inapochoka na ku be replaced na fedha mpya ndiyo maana unaona stock iliyopo bado inatumika mpaka itakapokwisha.
     
  6. rweyy

    rweyy Senior Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    jamani hili la noti mbili serikali yetu inashindwa watawezaje kununua meli iyotumika ikaweza fanya kazi
     
  7. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zanzibar
     
  8. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema kweli kuwa na noti mbili sioni ubaya,ubaya unakuja pale tunapotumia pesa zetu chache kwaajili ya mambo ya kijinga jinga kama haya.yaani vitu vya kufanywa vipo vingi lkn havitekelezwi na kuishia ku print hela zingine.
     
Loading...