Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa Chap chap.....Mikopo ya biashara kwa wooote.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by marhaba, Sep 24, 2012.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadau, mikopo ya biashara kwa wote wenye nia ya dhati...ni kuanzia mil 200 na kuendelea..inatoka ndani ya siku 21 tuu, no longolongo.

    Nb: vitu vya kuzingatia ni dhamana-nyumba iliyovizuri...kwa maelwzo zaidi please call 0756 517588 or 0782 517588 any time.
     
  2. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    JAMANI MBONA SASA MAMBO NI SAFI? JE NI BANK GANI HII INATOA MIKOPO MIKUBWA HIVYO?
    VITU GANI NAPASWA KUWA NAVYO ILI NIKUBALIWE MAOMBI YANGU?
    ASANTE KUNIJIBU:rockon:
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Riba 60% per annum
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Vipi kwa Tulio na Viwanja hamuwezi kutufikiria?? Nataka kama 20m hiv.
     
  5. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Huu ndo utapeli mpya mjini au? ukienda bank unataka mkopo wa mil 10 tu unaambiwa upeleke vielelezo kibao. sasa wewe unazungumzia mil. 200 kama vile ni shs. 5?
    BOT yenyewe imefulia, sasa hiyo kampuni ndo inataka kurudisha fedha zile za uswizi kwa style hii?
     
  6. chash

    chash JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaweza ikawakw eli kwa sababu benki nyingi zinashindwa kukopesha wakopaji wadogo wadogo- chini ya 50m - kwa kuwa sio walipaji wazuri wanvyo dai. Ila huyu mkuu inabidi afunguke zaidi atujuze jina la benki, masharti, riba, maximum mda wa kulipa mkopo nk
     
  7. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35

    ni international commercial bank....ndugu kitu cha muhimu ni dhamana.
     
  8. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    no ni 19-24% bt still ni negotiable...
     
  9. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ni benki kaka...
     
  10. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ua very right my brother

    .
     
  11. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huenda huyu jamaa ni relationship manager na yupo kazini kutafuta wateja, mbona huo mkopo ni wa kawaida sana kwa level ya SME? na kama umesoma maelezo yake ni kwamba ukitimiza vigezo vyote unapewa pesa yako ndani ya siku 21
     
Loading...