Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pesa chanzo cha ukimwi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    nimekuwa nikivutana na mwenzangu akisema fedha ndio chanzio cha ukimwi
    huku nikiamini uzinzi ndio unawaua wengi..ndugu ze tusaidiane kwa hili
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Sio kweli kuwa pesa ndio chanzo cha ukimwi mbona hata wasio na pesa nao wanapata ukimwi?
     
  3. D

    Dick JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pesa sio chanzo cha ukimwi, Pesa ni nyenzo tu, ukiitumia vizuri itafanya mema, ukiitumia vibaya itafanya mabaya. Chanzo cha ukimwi ni tabia ya uzinzi inayowezeshwa na pesa kama nyenzo kwa sehemu mojawapo.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ngono Nzembe ndicho chanzo!
     
Loading...