Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa chafu kuelekea uchaguzi wa 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Sep 15, 2012.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,754
    Trophy Points: 280
    Ni vita: Lowassa, Sumaye, Mwandosya
    Waandishi Wetu

    Toleo la 258
    12 Sep 2012


    [​IMG]


    • Madai ya matumizi ya fedha chafu yaibuka
    • Udini na ukabila nao watajwa


      YANATAJWA majina makubwa: Edward Lowassa, Frederick Sumaye, Hamisi Mgeja, Anthony Diallo, James Lembeli, Clement Mabina, kwa uchache katika mchakato wa kutafuta kupitishwa kuwania ujumbe wa Halmashauri Kuu ya chama tawala CCM katika chaguzi za chama hicho zinazoendelea.

      Taarifa zinasema kwamba pengine mpambano wa safari hii utakuwa mkali zaidi kwa kuwa ndio utakaoamua ni nani hasa wanasimamishwa na chama hicho katika kuelekea kumpata mgombea wa CCM katika Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2015.

      Kwa mujibu wa taarifa hizo, wakati huko Arusha anatajwa Lowassa kupambana na hasimu wake wa muda mrefu Dk. Salash Toure, mkoani Manyara uwezekano mkubwa mpambano huo utawakutanisha Sumaye na Mary Nagu; Diallo na Mabina (Mwanza) na Mgeja na Lembeli (Shinyanga) huku taarifa zikisema pia kwamba mchakato wenyewe umegubikwa na malalamiko ya matumizi ya fedha, uhasama wa kisiasa na hoja za kikabila

      Raia Mwema - Ni vita: Lowassa, Sumaye, Mwandosya
     
Loading...