Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa bwana! Zinasababisha mengi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyalotsi, Sep 28, 2011.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa alienda kwa mganga ili apewe ndumba kwa ajili ya kuwa tajiri. Akawa anafanya biashara ya kuuza ng'ombe kwa wachinjaji. Kumbe dawa aliyopewa aliambiwa awe anarusha hela njiani, yeyote atakayeokota anageuka kuwa ng'ombe.siku moja akiwa kwenye kazi yake aliwaona watu sita wanakuja mbele yake aka2pa hela na kujificha kichakani.

    Wale wa2 walipookota wakageuka na huyo jamaa akaanza kuwaswaga. Kumbe kuna jamaa yao m1 aliharibikiwa breki akachepuka kidogo. Alipokuwa ananawafuata wenzake aliwaona kwa mbali kwa sabb ni flat. Ghafla hakuwaona tena na kumuona yule jamaa anaenda na ngombe sita na baiskeli zao zimepakiwa pembeni. Yule jamaa akapiga kelele watu wakajaa na kumkamata yule mfanyabiashara na kumpeleka polic.

    Walipokuwa wanataja majina ya watu waliotoweka ngombe mwenye jina anastuka,aafu walikuwa hawali nyasi,wanakula ndizi,ugali,na chakula cha binadamu. Hii habari nimeipata kwa jamaa yangu anayeishi tunduma na yalitokea huko!
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    kuna kajukwaa kule chinii ka vijiambo hivi mkuu
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mkuu hii ni habari ya ukweli cyo jokes! Uliza watu waliopo mbeya,kuna miezi walikuwa wanaogopa kula nyama kwa kuhofia kula watu baada ya kuwa tayari wameshalishwa.
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    jamaa alinieleza kwamba taarifa za mwisho alizokuwa nazo yule muuzaji aliambiwa atafute dawa ya kuwarudisha tena wale watu katika hali zao za kawaida.cjui kama walifanikiwa
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Jukwaa limevamiwa!!
     
  6. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh hiyo ndo mbeya bhana
     
Loading...