Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa bila akili ni hatari!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Majoja, Oct 24, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dereva wa kampuni maarufu alikuwa anakwenda mwendo mbaya kwenye mteremko,huko nyanda za juu kusini.
    Akapata ajali mbaya kama tunavyoona.
    Kwa vile kampuni yao ina pesa wakasema- no problem lete crane tuinyanyue gari.
    Kwa vile hata matumizi ya kitaalam ilikuwa shida na hiyo crane ikapinduka kwa kutoyumika vizuri(stability setting).
    Ikabaki wote wamepigwa bumbuwazi nini kifanyike na milima ya vifaa vilivyopo chini na mtaroni.
    Pesa bila akili ya kutosha!! mbeya march 046.JPG
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wasaidie akili na ushauri
     
  3. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Thread zingine bwana!
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hujaweka picha
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mbona picha kweli ha2ioni?
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Akili ni nywele kila mmoja ana zake. Inaonekana hawa wana pesa, na vichwa vyao vina vipara hawana akili.
     
  7. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuwa na akili ukakosa pesa pia unaweza kuwa na pesa ukakosa akili na maarifa hivyo basi wenye pesa na utajiri wajaribu kutoa ajira kwa wasomi ili waweze kuendesha mali zao wapunguze ubahiri kwa kutoa ajira kwa ambao hawajasoma cheap labour, mungu hawezi kukupa vyote.
     
  8. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli ndigi yangu, huyo jamaa wa fleet hiyo ya usafirishaji angekuwa ameajiri Transport Manager mwenye uzoefu wa kusimamia fleet ya magari mazito hilo lisingetokea.
     
  9. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tembea uone, uelimike na yanoyotokea nje ya ofisi.
     
  10. Nkosi

    Nkosi Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Hakunaga" zaidi ya akili, pole zao!
     
  11. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wakachukue crane jingine tena!!!
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Usangu Logistics...
     
  13. M

    MKWELIMAN Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    usangu logistics na pia crane yao amabayo inaitwa mwakabwanga
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    We!!
    Unataka wakaishie kwa mganga kuagua?
     
Loading...