Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peruzi Jamii Forums BURE kupitia simu yako!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Speaker, Sep 25, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii ni sms niliyo ipata toka tiGO,nime furahi sana kuona JF inavo jitangaza
    na kuaminika kama source ya habari.
    Tatizo ni kwamba domain name wanayo elekeza sio,kama inawezekana irekebisheni
    ili watu wasipelekwe kwingine.

     
  2. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    JF ni mtandao muhimu sana kwa ukombozi wa kweli wa taifa letu.

    Wapo wanaodai kuwa majina bandia ya members yanaipunguzia sifa JF. Lakini ukweli ni kwamba hakuna mtandao wa kijamii duniani ambapo watu hutumia majina yao. Mimi naweza kujisajili fb kwa jina lolote. Ukienda gmail youtube yahoo nk wachangiaji hawahitaji kuthibitisha majina yao. Na mitandao hiyo hutumiwa na aljazeera cnn bbc nk. Big up JF.

    Lakini pia big up Star tv kwa kuwa wao ni wa kwanza tz kuitumia mitandao ya kijamii ktk baadhi ya vipindi vyao
     
  3. L

    La Voz Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Facebook ilianza hivhiv, lol wadau mui promote na rwanda ipate visitors wengi ili iwe online BBC ya africa..viva jf.
     
  4. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Vodacom saiv tunaperuzi buree website zote ni buree fungueni.
     
  5. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Voda bure mkuu,nieleweshe
     
Loading...