Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Personality Cult-Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanamasala, Nov 19, 2009.

  1. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujamaa na ukoministi umetufanya vibaya sana.Tunaabudu sana viongozi wetu na wao kujion kama Mungu Mtu.Hata media zetu zinachangia sana.
    Hata our favourite JF is facing the same from its contributors.
    Fanya research ndogo kwenya shule za Msingi na Sekondari.Utaona majina kama Bayi,Salmin,Malecela ,Mwinyi,Mkapa ,Kawawa na wengine wengi.Tunaweza
    kumkubali Nyerere kwa hilo,though not much!

    Uingereza huwezi ukapata shule inayoitwa Margaret Thatcher,Tony Blair,Harold Wilson,Edward Health etc.Hawa walikuwa great PM wa Uingereza.Hata great war leader hawamuabudu kama sisi tunavyomuabudu
    Nyerere!

    Mpaka leo sielewi yule binti wa MAKAMBA amekuwa na hits nyingi hapa JF watu wakimsifikia .Oh my God!What is she special?Vodacom?
    Leo nasoma photoglob ya Michuzi,eti January Makamba,mtoto wa MAKAMBA anahojiwa!Come on Makamba jamani amefanya nini cha muhimu hapa Tanzania??????
    Tuachane na huu ukwara.
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hii si Tanzania pekee (not to sound advocating though), Africa nzima na nchi zinazoendelea.

    Tatizo letu ni kwamba badala ya kuangalia policies na strategies, tunaangalia personalities na superficialities. matokeo yake ndicho alichokisema marehemu Kolimba in the quotable kutokuwa na "dira wala muelekeo".
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Siyo watanzania wanaowapa sifa hao wanasiasa. Ni wanasiasa wenyewe wanaojipa hizo sifa na kushinikiza wahusika na pengine ni watu wanaojipendekeza. Ni mojawapo ya tamaduni za CCM. Sasa hivi katikati ya Dar majina ya mitaa yaliyokuwa ya kibantu kwa ajili ya kumbukumbu ya watu mashuhuri au matukio muhimu yamebadilishwa na kupewa majina ya kihindi. Siyo wananchi waliofanya hivyo. Ni walafi wachache ambao bila shaka wamelambishwa kidogo na wahindi.
     
  4. R

    Ronaldinho Member

    #4
    Nov 20, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado kutukuza wachezaji tu,ROnaldo stadium,Maradona Airport,Chuji road ha ha haaa
     
Loading...