Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Personal attacks kwa Dr. Ulimboka zimeanza! Waziri mkuu kadhihirisha utendaji duni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rich Dad, Jan 29, 2012.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nimeshangazwa sana na kauli wa waiziri mkuu kufuatilia personal profile ya dr. ulimboka.

    updates
    - alichokisema waziri mkuu:

    kaeleza jinsi Dr. Ulimboka alivyowahi kuongoza mgomo wa madaktari nchi nzima mwaka 2005. Aeleza pia kwamba kumbukumbu hazioneshi kwamba Dr Ulimboka alimaliza internship hospitali ya muhimbili. Kaenda mbali pia kusema amepewa barua ya Dr Ulimboka kwenda chama cha madaktari kukiri kutojihusisha na ushawishi wowote kwenye masuala ya migomo mwaka 2005 baada ya kusamehewa na Rais asifutiwe uanachama wake.


    MAFILILI
    Today 22:22
    #9 [​IMG] [​IMG] JF Senior Expert Member Array


    Join Date : 28th April 2011
    Posts : 489
    Rep Power : 341


    [h=2][​IMG] Re: ni sahii waziri mkuu kusoma profile ya mtumishi hadharani[/h] Msingi wa yote ni kiburi cha madaktari kukataa wito wa mkubwa. Ndipo watanzania tumejulishwa Dr. Ulimboka mtu gani:
    1. 2005 aliongoza mgomo Muhimbili
    2.. Akasimamishwa na kupewa onyon kali na MAT
    3. 2006 Rais akampa msamaha
    4. Aliandika barua kwa MAT kuomba msamaha na kuahidi atajihusisha tena na migomo
    5. Rekodi zinaonyesha mafunzo ya intern hajamaliza
    6. Hana cheti cha udaktari
    7. Ni mfanyakazi wa NGO ya UKIMWI

    Hapo Pinda asilaumiwe bali Ulimboka ahukumiwe kwa kuwaburuza madaktari
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,025
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    ....Ndiyo zao hizo lazima waweke mkwara mzito sana dhidi ya Ulimboka mpaka aogope kuongoza jahazi....inasikitisha sana kusema kweli.
     
  3. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hata me nimeisikia ngoja tuwasubiri wenyewe waje waelezee ukweli hapa.
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yani mkuu mimi ndio nimeshindwa kumuelewa kabisaa...na hili ndilo tatizo la viongozi wengi wa afrika and Tanzania in particular.Yani anaongea kwa dharau hati,huyu Bwana Ulimboka sijui katoka wapi,sijui kapewa onyo shit!! Yaani kama ningekuwa na uwezo na ujasiri ningejiunga Boko Haram ili nimlipue huyu mtoto wa mkulima...Yani kaongea hoja ambazo ni nyepesi,hati serikali haina uwezo,hivi posho za wabunge na wao huko juu wana uwezo ila kwa waganga no!! Jamani nawaambia madaktari mkikubali kutepeta kesho hata Mungu atawalaani lol!
     
  5. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145

    Aaangalie...... wasije wakamfanya kama mwanafyale mwenzake Mwakyembe..........
     
  6. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wekeni kilichosemwa basi ili sote tuelewe..binafsi sielewi mnajadili nini hapa?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Sasa inakuwaje he gets personal na ulimboka?
    Mbona posho za wabunge hakutufanyia analysis tra watahitaji kuongeza ngapi?
     
  8. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    movie imefika patamu
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wanasheria mnasemaje?
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Madaktari sio waliomdhuru mwakyembe! Pinda anagombana na madaktari, na sio wahasimu wa mafyale
     
  11. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    personal attack ziko wapi hapa Jf mpaka unataka tujadili issue isiyo kamili tupe mkanda wote tujue kama kweli lilikuwa shambulio binafsi au la
     
  12. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kimsingi alikuwa anataka ku justify kauli yake kwamba Kiongozi wa madaktari ni mkorofi na anapenda migomo badala ya suluhu, kwani aliwahi kuongoza mgomo wa madaktari nchi nzima mwaka 2005.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    eti......huyu ulimboka ni nani huyu, katokea wapi......

    Badala ya kutoa majibu yeye anatafuta profile ya mtu.....yale yale ya manufacturing of teachers...
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,025
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Best anamaanisha Ulimboka awe muangalifu asije naye wakamlambisha sumu kama Mwakyembe.
     
  15. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unafikiri kweli kama mwakyembe angakuwa kapewa sumu angekaa kimya basi atakuwa si mwakyembe ninayemfahamu mimi hajui kumung'unya maneno angesema tu. kukaa kwake kimya maanake ni ugonjwa wa Mungu.
     
  16. T

    The Priest JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwani kasemaje,hizi mada zisizoeleweka tupa kuleeeeeee,aaagh
     
  17. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda Komaa baba wanasema serikali yako na hasa wewe huwezi kuchukua maamuzi magumu.
     
  18. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliyeanzisha thread utafikiri naye yuko kwenye mgomo wa kutupa habari kamili. Rich Dad ni nani? katokea wapi?
     
  19. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mtu mwenye tamaa tamaa ya posho za laki mbili kama Pinda lazima aweke pamba masikioni kutoangalia maslahi ya wengine wenye mahitaji kama yake
     
  20. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulimboka maana yake nini?
     
Loading...