Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

perfomance iko chini

Discussion in 'JF Doctor' started by fimbombaya, Apr 11, 2011.

  1. f

    fimbombaya Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wadau nisaidieni tiba kunusuru ndoa yangu!ninatatizo ambalo limenitokea mara kadhaa sasa hasa ninapokua ninangonoka baada ya goli la kwanza tu basi mashine haisimami tena suala ambalo limeleta mgogoro na mwenzangu akinituhumu kuwa nacheza mechi za nje na nikifika kwake huwa nimechoka.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ngono + kwake = mke wa ndoa??Samahani nimejikuta nafikiria kwa maandishi!Zipo thread humu kuhusiana na tatizo lako...angalia angalia utakutana nazo upate ufumbuzi.
     
Loading...