Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Perfect answers to stupid questions....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mohammed Shossi, Jan 18, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    PERFECT ANSWERS TO STUPID QUESTIONS....

    1. When people see you lying down, with your eyes closed they still ask:- Are you sleeping?
    A: No! I’m training to die:s

    2. Imagine when you take an electronic equipment to a technician to get it fixed and he still asks you:- Need it to be fixed?
    A: No, it got bored of staying home alone so I brought It over for a ride. >:O

    3. When It’s raining and someone notices you going out, they ask: - Are you going out in this rain?
    A: No, in the next one.=-?

    4. When you wake up, then comes an idiot asking you: - You Awake?
    A: No. I'm sleep walking!(=|

    5. Your friend calls your home phone:- Where are you?
    A: At the bus stop!:/

    6. They see you wet coming from the bathroom:- Did you just have a bath?
    A: No, I fell in the toilet bowl! 8-|

    7. You are standing right in front of the elevator on the ground floor and they ask:- Going up?
    A: No, no, I am waiting for my apartment to come down and get me. (y)

    8. Your boyfriend comes to your house with a bunch of flowers. And you still ask him:- are those Flowers?
    A: No baby! They are Carrots.:*

    9. You’re in the toilet when someone knocks on the door asking: - Is anyone in there?
    A: No! The SHIT is talking to you!
     
  2. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kweli humu wamejaa Under 18. Nimekubali
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Nakuheshimu sana bi dada naweza kuwa mdogo kiumri lakini hunifikii hata kidogo umesikia sana? umri wa mama yangu chini ya udongo ni 18 years kama nipo under 18 nilizaliwa kaburini? "Usifikirie watu wote ni sawa,kwani kuna watu wenye tabia tofauti kuliko aina za rangi" kwahiyo kama hukupenda post yangu si lazima uniunder age. Thanks.

    My take.

    Nahisi hujailewa lugha iliyotumika kwenye hii tread.
     
  4. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Akuibukie wapi ili uweze kupruufu kuwa ni Under eitiin?
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thanks,you made me laugh!:smile-big:
     
  6. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wajameni, tuachane na vIta ya Under 18 humu.
    Tuvumiliane kama hujapenda Thread.....nyuti. Hata hao under 18 wangependa kujifunza kwetu wazee............Give the opportunity and support.
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Anytime Michelle, even tho I am under 18. :)
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wewe kwa fikra zako mimi ni under 18? huyo anaesema hivyo ani PM ili tutafutane ili nimthibitishie kuwa mimi ni over 18.
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    No problem,as long as you behave,age is nothing,you are a man!:smile-big:
     
  10. e

    ejogo JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nice ones pal! Don't mind her with her under18 joke.
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Thanks bro " Kunyamaza ni dalili ya kukubali jambo." nahisi atakuwa kakubali kuwe yeye ni under 18 na sio mimi.
     
  12. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Msamehe bure hajaelewa lugha iliyotumika ndio maana amechukulia kuwa mimi ni kama yeye.
     
  13. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    .....is he under 18?
     
  14. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mmmmh, Vivian naona unamtongoza jamaa kikubwa au sio?

    Anyway cha msingi labda tukusaidie wewe Bibi Kizee ajuza above 80 ni kwamba, sio lazima usome kila kitu, kama hujapenda tambaa nenda kasome vilivyoandikwa na vikongwe wenzako
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,767
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Na hao under 18 ndio wanaoweza shughuri ya kuwafikisha nyinyi over 18 kileleni. kwa hiyo si vibaya ukipm, na anaonekana huyu bwana anakula sana supu ya pweza na ngisi. kazi kwako.
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    The only thing i can suggest.....you should have posted it here.....
    otherwise i had a good laugh!
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Umenifurahisha sana mkuu....ila nadhani huyo ndugu yetu si sawa yake na ndio maana amejihami mapema "she is not my class" lol
     
  18. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    5. Your friend calls your home phone:- Where are you?
    A: At the bus stop!:/ i like this one:)
     
  19. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Umelazimishwa kusoma? na kwani lazima ucomment?:frusty:
     
  20. 2my

    2my JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiz hbr za anda eitiin mbona naziona sana humu?kunani????
     
Loading...