Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PERAMIHO WANAMSUBIRI HECHE: Wasema walifurahia taarifa ya Mbowe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kuku dume, May 7, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Ikumbukwe kwamba mimi ni mwanaharakati wa kujitegemea kutoka katika ambaye kwetu CCM ni chama cha upinzani kama ilivyo CUF Unguja na CCM Pemba.
    Niko huku Ruvuma kueneza falsafa na itikadi za CHADEMA.

    Nilikuwa katika maandamano ya 22/02 ambapo nilipigwa na askari kipigo cha mwizi lakini nasema bado MAPAMBANO YANAENDELEA.

    Juzi pia nilihudhuria maandamano 'kamata mwizi' kudai umeme kwa Wanasongea.

    Leo nimefunga safari kwenda Peramiho kusoma upepo huku nikiwa nimetupia gwanda langu kama utambulisho. Nikikutana na watu ni 'peoples power'; nikasema ya Arumeru yamefika Peramiho? Raia wa kule wameniambia kwamba wanasubiri sana ujio wa Heche.

    Nimekuta watu wakisoma Tanzania Daima. Pia nimekuta bendera ya Chadema ikipepea maeneo mbalimbali.

    Picha zinakuja.

    Nawasilisha.

    Kuku dume- kokolikooooo
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka chadema sasa hivi ni kama coca cola baridi wakati wa jua kali na ccm ni sawa na chai muda huohuo.

    PIGENI KAZI WAKATI NDIO HUU.
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hongera Kamanda!
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Peoples................
    CHADEMA 4 LIFE.

    Shardcole@Tabora1
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yani una maana ni nguvu ya coca siyo??? ebu edit haraka hiyo hapo kwenye red plss!
     
  6. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni habari njema saana hayawi hayawi sasa yanaelekea kutimia, kina Rejao wako wapi Ritz na Nape wao ili waipate hii!!!!! VIVA PERAMIHO NA SONGI SONGI, VIVA UKOMBOZI WA NYONGE!!!!

     
  7. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu Shardcole nanyie hapo TABORA fanyeni kazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. o

    oakwilini Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jenista muhagama bye bye.....
     
  9. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha ntatupia mda wowote wakuu.

    My take: Ritz, Rejeo musisite ku-download vile ntakavyo-upload maana UKOMBOZI ni kwetu sote. Au mtahama nchi kuikimbia Kisutu?
     
  10. J

    Jmushizoo Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    kamanda hongera kwa kazi nzuri sisi tupo nyuma yenu na sisi tunafa kampeni nyumba kwa nyumba mpaka kieleweke 2015
     
  11. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani chonde chonde ndugu zangu....hii kasi inatisha na mimi naona kama vile 2015 ni kesho tu....!!! Jamni tusilale. Tusilalamike kwa nini viongozi wa chadema Taifa hawafiki katika maeneo yetu...tuangalie sisi tunafanya nini katika maeneo yetu....Tabora mmelala sana, au nyie mtabaki na magamba hadi lini? Dodoma na nyie kimya kabisa...jamani Ukombozi wa nchi hiii na kuondoka kwa ccm katika uongozi wa nchi hii itakuwa ni faida kwa wote....tupige kazi....hakuna kulala...BIG UP BROTHER...NIMEIPENDA SANA KAZI YAKO....KEEP IT UP....NEXT MONTH NAMALIZA COLLEGE NARUDI KABENDE KWA PINDA TUKAPAMBANE.....KITAELEWEKA TU....
     
  12. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Kombani nasikia anajitanua kuapa kuwatumikia watanzania huku akifanya madudu si kwa Watanzania na kwa wana Ulanga Magharibi. Morogoro tukitulia itakuwa Chadema 2015. Morogoro Mjini wanampenda Afande Sele( Selemani Msindi) na ametangaza kusimama kwa chadema, Ulanga( Haji Mponda alipita kwa magumashi ya wizi huku Kombani akiwa mbunge wa CCM maana hakuhitaji kura za wananchi kuwa Mbunge), Kilombero jamani sisemi ila wapo makamanda makini kama Arachuga, Mbeya nk: Mashahidi nyie.
     
  13. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari nzuri kwa CDM wakuu.
     
  14. m

    mudymnandi Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema raha tupu
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Nafurahi sana kusikia watu wanajitolea kuelimisha wananchi,sehemu mbalimbali safi sana kila mwananchi awe katibu mwenezi wa CDM.
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kuweni serious hapo kwenye red msije mkafanya Bunge kama jukwaa la Kili Music award na sehemu ya kuvutia bangi. Tafuteni watu wenye busara na wanaoweza kujenga hoja siasa tuwaachie wanasiasa na wanamuziki wakaimbe muziki kuburudisha watu
     
  17. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasap!
    Eh.....
     
  18. Sir oby

    Sir oby JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    safi sana kamanda
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah mkuu swafi mnoo elimisha watu huko tuikatae ccm. M4C ni zaidi ya kimbunga jenister hakuna lolote analofanya huyo!
     
Loading...