Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pera

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pera, Jul 23, 2011.

  1. p

    pera Senior Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia 2nawaletea umeme wa kupima
     
  2. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh kama huna cha kupost kwani lazima??
     
  3. p

    pera Senior Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ili kukabiliana na mgawo wa umeme 2meamua kuwaletea mabwawa ya kukodisha
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sasa hivi umeme issue kubwa baada ya kukata kwa masaa kumi na mbili wakirudisha wanarudisha kwa 30min only wanakata hiyo ujue kesho saa kumi na mbili tena kesho yake!!! maji yamefika shingoni nchi inadidimia
     
Loading...