Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PEPONI from famous PARADISE SONG.

Discussion in 'Entertainment' started by Sikonge, Mar 27, 2012.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Huu wimbo naona unatesa sana Youtube. Umetoka kwenye wimbo wa Rock maarufu wa Paradise - Coldplay ambao wanaonyesha Tembo (Mtu) anasafiri kuja Africa na kuwakuta wenzake wakila good time in Paradise... Pepo pepo peponi.




    Original Song:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mwimbaji nasikia ni jamaa kutoka Nigeria YORUBA tribe. Ameimba katika lugha tofauto tofauti za Africa.

    Kwa waliotembea wanaweza kujua ni za nchi gani.



    Aliyeandika TEXT, ametania kwenye 3:34, hahahaaa.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ah Mkuu Sikonge wewe ni mkali aisee....
    Nakukubali sana kwenye hizi Afro-music- urban, jazz, orchestra et al!

    Na natamani kuwa mwanafunzi wako pliz...

    Hizi ngoma mbili nimezichek, production zake hazijaachana sana, hao waliotoa remix nimewasifu kwa hilo hawajataka ku-divert sana...

    Ngoja nitafute taarifa zao zaidi nitafurahi kama siku wakija kwenye "Sauti za Busara"

    Kuhusu nyimbo yenyewe imebeba falsafa nzuri kuhusu Afrika "paradisso"...

    Cha ajabu ni ngumu kuiona kwenye chaneli za kwetu, hiyo nyimbo sijawahi iona channel yoyote ya hapa bongo...

    Kwa hiyo remix nazidi kukubali kuwa music ilianzia afrika lol....

    Umenifunika sana ngoja na mimi nikufunike kwa utamu wa "Sauti za Busara" juzi...

    Its Fredy Massamba.....
    Mkuu Sikonge hapa kuna hazina kubwa sana, hebu msikie kijana kutoka Congo

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...