Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pepo awakaribisha watu kwa babu, Makubwaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, May 18, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna jambo nimelishuhudia jana jioni nikashangaa. Mchungaji mmoja na waombaji wenzake walikuwa wanamuombea binti aliyepagawa mapepo nikasikia pepo linasema hivi, 'JAMANI KARIBUNI LOLIONDO KWA BABU MPATE KIKOMBE, HALAFU WEWE MCH. UNAMPINGA SANA BABU, WENZAKO WANAKUJA. KWA NINI? UNAJIFANYA UNA IMANI SANA?" baadaye yule pepo akashindwa na kumuacha binti huyo akawa mzima. Hii imekaaje? Pepo anahusikaje kuwakaribisha watu kwa babu? Au ana ushirika gani na babu? Au ni uongo wa shetani tu?
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ngoja Paka jimmy aje....
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hili jambo nimelishuhudia jana peke yangu, Mchungaji mmoja huko nanihiino anamwombea binti mmoja,!
    "Baada ya hapo Sungura akatokea akiwa amebeba mtungi wa maji, akampa yule binti na kumwambia amfuate hadi kwa Bwana Fisi"!..walipofika wakakuta fisi amelala kitandani anaumwa...!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    pepo haliwezi kukaribisha watu pale lilikuwa linaungua na kuondoka zake
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Babu nasikia kaoteshwa upya na bwana, kaambiwa apandishe bei kikombe. Babuuuu!! pesa tamu
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    confused again!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Johnny, Johnny.........Yess Papaaaa!:biggrin1:
    Eating Sugar?...........Noo Papaaaaaa!:biggrin1:
    Open your mouth......Mh mh mh!!!:biggrin1:
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    MLETA HABARI....sema ni wapi ilitokea watu tudhibitishe.........! kumbuka SHETANI NI BABA WA UONGO..... kudanganya kwake sunaaa
     
  9. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli, shetani ni baba wa uongo. Tukio hilo limetokea kijiji kimoja wilani Bunda. Sasa utathibitishaje? Tuliokuwa nao sio wana JF!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Basi usilete mambo ambayo hayawezi kuthibitika hapa, ni kama kutaka watu watoe kauli ya mambo yanayotokea chumbani kwako na shemeji!
     
  11. A

    Aine JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwenye macho aambiwi tazama!!!!!!!!!!
     
  12. Akami

    Akami Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ya kweli?Basi makubwa!Sasa kama pepo anakaribisha watu inabidi wakati wa maombi anayemuombea aseme,"PEPO HUSITOKE,NAKUAMURU PEPO KAA KWA BINTI HUYU!
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    BUNDA......mchungaji alikuwa nani?(namba ya simu)...wa kanisa gani? BUNDA bado ni kubwa sana....tarafa/kata/kijiji/mtaa/mjumbe
    nakumbuka miaka ya mwanzo ya tisini kulikuwa na mikutano iliyobeba umaarufu mkubwa wa kumtangaza Bwana YESU ....
    "THE BIG NOVEMBER CRUSADES" mojawapo ya kuthibitisha kuwa wale waliokuwa wanaombewa si zuga au feki alikuwa akitafutwa MJUMBE/BALOZI wa nyumba kumi pamoja na wazee maarufu wa eneo husika kuthibitisha UPONYAJI
    Nawe ndugu fanya jambo katika hili
     
  14. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sina haja ya kuuliza ilikuwaje,ni wapi.....
    Hii tiba yote inatawaliwa na hao mapepo,hivyo lazima wakae mbele kuwakaribisha wateja wao.
    Babu mmoja wa kweli hapa kwetu kesharudi kwa babu wa Loliondo lakini maradhi yake ndiyo kwanza yanashika kasi.
     
  15. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi hapa kinaongelewa nini hasa? shetani athibitishwe? dah hii naona sio area yangu. ngoja nijipitie zangu tu! sijui nimefikaje mapak huku chini, dah!
     
  16. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nagundua yafuatayo
    1. Kuna wa2 hawapendi mchango mkubwa wa babu mfn hao wachungaji na wengineo wengi.
    2. Huyo binti hakuwa na pepo alikuw anaigiza 2
    3. Watu wameshaanza kuutambua ukwel wa roho mtaktf aliemuotesha babu ndo mana wanafanya kila liwezekanalo kuhakikisha anakata tamaa, lakini washindwa,
    4. Wambea lazima washindwe kwani babu hajiongozi bali roho mtktf
    5. Mchango wa babu unakubalika ndo mana anakutana na vikwazo/changamoto.
     
  17. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ahahahaha....mkuu nin tena mbaya...mbona umebadilisha mada.....hahahaha..hadithi za sungura na fisi..eti fisi akasema.tangu lini mnyama akaongea? hadithi za cheiicheiii shangaaziii...umeshtuka ee

     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,779
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Kwani babu kawakosea nini? mbna kila kukicha hamuachi kumsema huyu Mzee? japo yeye hajawahi kuwajibu wala kuwasemesha neno? naamini babu anatumia ule msemo wa Never argue with a fool.... hebu tuendelee na maisha yetu nae tumuache! Hao mitume wenu ndio siku hizi yamegeuka mahubiri juu ya kikombe cha babu, mbona ya kwao hatuyasemi? au mnadhani hayafahamiki? kumbuka hakuna neno la sirini litakalositirika!
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    hihihiiii yawezekana hata hilo pepo la kimagu,ashi .hapa mjino watu wanaishi kimjini mjini
    kuna mama aliwahi kudhalilika kwa elfu hamsini mganga wa kimagumashi akawambia ajifanye kaanguka na ungo
    kisha akachezea kichapo na kuaibika mwishowe akakiri lilikuwa dili lake na huyo sangoma,hata hao mitume na manabii
    magirini,famba na magumashi juu yake
     
  20. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nawaonea huruma wanaotoa mada ili watu wacheke pasipo kujali wanacho kisema kitawagharimu kutokana na ushahidi wa uongo,, lakini haya!!! Waweza chuma dhambi pekeyako ingawa walio kusikia na wakacheka ni wengi ila kwa hakika hakuna mwenye uwezo wa kujua uongo na ukweli wa babu na kama lingekuwa pepo lingesha shindwa siku nyingi kumbuka kuna makanisa na misikiti wanakesha kumuombea babu mabaya lakini wapi,, si wapo wahubiri mnao waamini siwamkemee ili aokoke?? Wangapi wamekemewa na wameshindwana maovu yao na wakaokoka??? Msijichumie dhambi kwa mambo msiyo yajua kwa kina.
     
Loading...