Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pepe

Discussion in 'Sports' started by Yombayomba, Jan 21, 2012.

  1. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mashabiki wa Barca noma, ona wanavyomlinganisha Pepe katika picha hii?
     

    Attached Files:

  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na lazma avunje goti la messi ndo roho yake itakuwa kwatu..
     
  3. w

    white wizard JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kumpiga teke chura ni kumuongezea spidi,hao madrid ndio zao hizo,lakini wacha wapige viatu c tunapiga mabao nani mjanja?na ngoja hiyo j5,ndio wataipata kama cio 5!
     
Loading...