Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peoples power yazizima iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nsaji Mpoki, Feb 29, 2012.

  1. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa mara nyingine bendera za chadema zimeshushwa iringa mjini wakati wa ziara ya makamu na kusababisha vijana kushangilia kwa nguvu wakati mbunge wao aliposimama mbele ya makamu kupinga jambo hilo. Kama si busara za mh. Msigwa mkutano ungeharibika.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    The same to Tunduma jamaa waliitoa bendera ya CDM pakawa hapatoshi ikabidi Kandoro awaambie askari wairudishe ndo pakawa shwari na Bilali kuhutumia ingawa zomea zomea ilkuwepo ya apa na pale.
     
  3. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Busara hiyo hatma yake bendera zilirudishwa au? HALAFU AMANI YA NCHI ITATOWEKA KWA VITENDO VYA SERIKALI KUTEREMSHA BENDERA HIZO.NGOJA WATEREMSHE PALE KWA T.LISU! Hivi Dr Slaa akienda mahali na kushusha bendera za chichiem patatosha?MIPOLISI MINGINE MIVI TU?
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tunaomba foto basi mkuu
     
  5. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ...MAONI YANGU LAKINI:
    Vyombo vya serikali pamoja na taasisi mbalimbali vinaisaidia SERIKALI ILIYPO kupata sababu ya kuviadhibu vyama vingine. mfano tu; endapo bendera ya chama kisichotawala itashushwa; wananchi wakalalamika hadi kutokea ghasia; vombo vya ulinzi na USALAMA vitaingilia kati kwa nguvu kupita kiasi (tumeona sehemu ningi ikitokea na hivi karibuni kule Songea). Hali ambayo itasababisha machafuko. Hapo chama kinachotawala na serikali yake italalamika kwa MLEZI wa vyama na kumshauri hata kumshinikiza atoe adhabu kali kwa chama husika......HIZO NI MBINU CHAFU..KWANINI INARUDIA RUDIA? NA WAHUSIKA HAWAJIREKEBISHI? KUNA JAMBO HAPO NALIONA HUKOOOO!! ninarudia ni maono yangu tu!!
     
  6. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ubafiki huu wa viongozi wa waserikali na ulinzi na usala utatupeleka kubaya siku moja
     
  7. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,468
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    na bado tutawavua mpaka magunya ya njano wabaki na matambi wazi, waacheni wananchi na chama chao cha CDM
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Bizness as usual, magamba @ work
     
  9. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    snap zitaongeza ladha mkuu!
     
  10. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    umbea si mzuri sa mnatoa bendera il uonekana mji wa kigamba wkt n wa kimapinduzi.
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hahahaha CCM imekula kwao, nadhani wanatapatapa sasa
     
Loading...