Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peoples power yaangusha ufisadi na mafisadi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jatropha, Nov 2, 2010.

  1. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuanguka kwa waziri masha aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani na mbunge jimbo la nyamagana na waziri wa siku nyingi mhe anthony diallo na mbunge wa jimbo la ilemela licha ya mikakati mizito iliyokuwa imeandaliwa na mafisadi kuwaokoa ni uthibitisho kuwa people's power inao uwezo wa kuushinda ufisadi hapa nchini.

    Moja ya mikakati ya ufisadi na mafisadi ilikuwa ni maagizo ya msimamizi wa uchaguzi wa majimbo hayo ndg wilson kabwe kwenda kwa wasimamizi wasaidizi wa uchaguzi wa majimbo ya nyamagana na ilemela kuwahujumu wapinzani kupitia barua yake ya tarehe 18/10/2010 kama ilivyoambatanishwa hapa chini
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Ndo maana wakayaruhusu hayo majimbo ya ilemela na nyamagana kwenda upinzani wanajua iyo barua watu wanayo
     
Loading...