Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

People's power ya Dr Slaa kuvunja amani Tanzania?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Sep 24, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]




    KWANINI WAFUASI WA CHADEMA WANKUNJA NGUMI?
    hII NI KUASHILIA WANATAKA KWENDA VITANI??
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona kwenye fedha za coin za zamani kama shilingi zilikuwa zinapicha ya ngumi kwa hio taifa lilikuwa linaenda au kujiandaa na vita?
     
  3. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kuwang'oa mafisadi unafikiri inahitaji watu lelemama
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Imekuvutia eeeh?!!

    Hutaki Unaacha!

    Kama kawa Utajiju....
    Mix with yours!!!!
     
  5. p

    pierre JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo nguvu yao hawana mabomu wala mtutu ila wana kura yao mkononi hivyo lazima washikilie vizuri wasiporwe na mtu.
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkumbushe na zile zama za kidumu chama cha majambazi walikuwa wanafanyaje ?
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    [​IMG]


    SISI TUNATAKA AMANi
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwa nn kwenye BENDELA YA CCM KUNA NYUNDO...?

    au ni chama cha wachimba madini wadogo wadogo..?
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Tanzania inaitaji viongozi wenye BUSARA SIO WANAOKUNJA NGUMI
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    JEIKEIWAUKWELI
    sisi tunakujua kwa nini umejiunga hapa lala salama.
    Ila usisahau kuwaambia waliokutuma kwamba watanzania siyo mabwege tena


    Mliposema 2010 USHINDI NI LAZIMA mlifikiria suala la amani hata kidogo?
    tonge na mwiba wa samaki katikati ya koo. maji hayapiti. jaza mwenyewe
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  13. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye bendera ya chichiem wangeeka noti ya alfu kumi! maaana naona humo wamejaa wafanyabiashara hakuna mfanyakazi wala mkulima!
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Kwanini asiongee taratibu? NGUMI YA NINI???
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    taratibu mchungaji.
    Kinana akiingia humu atasema tunawatukana kwenye mitandao lols
     
  16. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tanzania inahitaji viongozi wenye maadili ya kufata katiba na wasio wasahaulifu wa ahadi na viapo vyao, siyo lelemama wenye kuendekeza uswahiba na kueneza himaya kama za kikabaila na kisultani!!
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ngumi ishara ya utayari wa mapambano ya kifikra dhidi ya uhafidhina wenu ccm
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kukunja NGUMI NI HURUKA YA KUTAKA MADARAKA KWA KUPIGANA EEEH??
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  20. m

    mozze Senior Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unaongelea Amani gani? Yani watu wakidai haki zao ndio unasema kupotea amani? Haijali hata amani ikipotea, kikubwa tunataka ukombozi. Sasa ni wakati wa kupigania uhuru wa nchi, na sio kuleta porojo za Vita.
    NOTE: Kama chadema wangetaka kuingia ikulu kwa kumwaga damu wangekuwa wameingia msituni miaka mingi tu, lakini kwa sasa atakayeanzisha ugomvi ni yule aliye ndani pale atakapotakiwa kutoka awapishe watu makini.
    Acha kutisha watu! People's Power Ina maana NZuri tu ya kuwamilikisha wananchi madaraka!
     
Loading...