Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

people's power maanake ni hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jun 9, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inaonesha vijana wamekuja kwa nia ya kumsikiliza Kamanda na wanamsikiliza kwa makini sana unlike jamaa zetu wa magamba wanaohitaji msaada wa wasanii wa bongo fleva kuwavuta vijana
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Yep hii ndio yenyewe vijana wa sasa wanajua wanachokifanya,
    sio kuburuzwa na manyang'au yenye uchu na mali za umma.
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Me love this!!
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo imetulia saaaaaaaaaaaanaaaaa
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    i do too
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Atahangaika sana, Ikulu atakaribishwa juisi na tende na kahawa tu. Kuhamia mule huyo mzee, labda, kwenye ndoto za mchana.

    Kashindwa kuongoza kondoo waliopotea akiwa kanisani ataweza kuchunga mbweha?

    Ana uchu.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanza Mungu akituweka hai, tunangoja sakata lake inapokaribia 2015 maana tetesi zinasema Mwenye chama (Baba mkwe) hataki Slaa agombee, sasa mkwe pale sijui atafanyaje? yetu macho!
     
  9. a

    andrews JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mafisadi mtanuna sana kama hupendi kajinyonge,gadaff,mubarak,kaburu south africa iakuwa mafisadi hongeni bebeni watu na malori this time kula pesa ya ccm pigia m4c na usiize card ya kupigia kura ccm ilizaliwa 1977 na itazikwa 2015:clap2:
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo wewe mbweha.?
     
  11. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Funda vijana Prof. Slaa!
     
  12. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Hapo pilau likipikwa mita 500 kutoka hiyo sehemu, atabaki kuhutubia majani.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    yani wewe ata posho ujapewa.
     
  14. a

    andrews JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=2][​IMG] ccm kuanzisha al shabab mikoa ya pwani[/h]
    KATIKA HALI YA KUWAGAWA WATANZANIA CCM IMEANZA KUWATUMIA BAKWATA KUWAGAWA WANANCHI.WAZIRI WA ELIMU NI MUISLAM MAKAMU WA RAIS MISLAM KATIBU ITIKADI CCM NI MUISLAM,RAIS WA NCHI MUISLAM MKUU USALAMA WA TAIFA NI MISLAM SASA VP LEOBAKWATA WASEME WANA FELISHWA HIZI NI MBINU CHAFU ZA CCM KUWATOA WANANCHI KWENYE WIMBI LA MAGEUZI YA KISIASA NA KUIINGIZA UDINI KWENYE JAMII NI HATARI NA NI LAANA KWA HAWA WANAMTANDAO HUU TUNASEMA ILI TANZANIA IWE NA AMANI 2015 CCM LAZIMA IONDOKE ISITULETEE MAAFA.WAMEANZA UAMSHO NA HAKUNA KARIPIO KALI LILILOTOLEWA KUONESHA CCM INAVYOHUSIKA VILIVYO KABLA YA UCHAGUZI 2015 WASHINDWE WALEGEE NA WASAMBARATIKE.MUNGU IBARIKI TANZANIA:confused2:​
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    siyo tetesi wewe utakuwa hosegirl wa baba mkwe wake.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    huyo ni wassira
     
Loading...