Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee s............................. ..............................

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by young activist, Apr 2, 2012.

  1. young activist

    young activist Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera CHADEMA kwa kuchukua jimbo la arumeru, mmeua big up Nassari, kilichobaki sasa ni kutekeleza ahadi watu hawataki porojokama za CHUKUA CHAKO MAPEMA ilo linazidi kutokea, BIG UP wana Arumeru kwa kuiamini CHADEMA, nina iman na CHADEMA watayafanya yote waliyoahidi i believe in CHADEMA..... Mfano mzuri angalieni sehemu zenye wabunge wa chadema na sehemu zenye wabunge wa CHUKUA CHAKO MAPEMA tofauti ni kubwa... Cheki mnyika anatembelea VITS
     
  2. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo ya kutembela VITS mhhh!
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bwana Livingstone Kibajaji hodi hidi mtera......

    jamaa anastahili kupewa ukuu wa kitengo cha propaganda wa CCM
     
Loading...