Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

People living around Mt. Kilimanjaro

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Mar 10, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    There is no chagga tribe but just different groups of people living around that mountain of Kilimanjaro with the following characteristics:

    WASIHA
    : they are too backward,hawakwenda shule bado wanavuta ugoro kama wamasai,wanaume wanatahiriwa nusu!! Chaa achana nao.

    WAMACHAME:huwezi kujua nani mwanamke na nani mwanaume,kila kitu ni pesa.yaani hata kama ni mkeo wa ndoa inakua hivi,'kama huto pesa ya mbege ndoa yangu sikupi babangu'basi kule Machame chakula cha ndoa(mapenzi) ni kwa kipimo,ukiwa katikati mama anakwambia stoooop! Hapo shilingi hamsini zako ndio zimekwisha,ukitaka ongeza uendelee.

    WAKIBOSHO
    :specialized bandits,akina mama wakiwa wanatoa soga na mwenzie utawasikia hivi" yaani dadangu we acha Alex wangu siku hisi amepefuka kweli,ana akili we acha tu! Haibi tena mfukoni siku hisi ameunda kundi lake la ujambasi,krismasi ikifika lazima nitaletewa fitenge fya kongo" ladies likewise AKIOLEWA NA KYASAKA baba na mama wanamwambia hivi" hivi wewe huyu mwanaume kwani ni ndugu yako? Leta hizo pesa sake tujenge huku kwetu manka"!!

    WAURU
    :very boring people,wakikaa ni kuongea kuhusu shule tuuuuu,masomo,digrii yaani Yukon not bilivu!Babu wa miaka 70 bado madaftari yake ya primary ameweka sandukuni!! Atawaonyesha wajukuu zake,ona hand writing yangu ilivyo nzuri wakati nafundishwa na father Wilson payatt.wanakumbuka majina ya walimu wao hasa wazungu tangu chekechea.wanamwogopa sana Mungu,kengele ya Kanisani ikilia saa sita utawaona wazee wote kilabuni wanasimama na kusali sala ya mchana ndio wanaendelea kunywa mbege.

    WA OLD MOSHI:actually Mama Mkapa ni beauty queen kule kwao.yaani mimi sisemi nenda kachague wewe mwenyewe.wanaume ni wabishi balaa1 wanakunywa kisusio cha Nguruwe!! Na Gongo nyingiiiiiiiiii!

    WAMARANGU
    :wanaume wote ni waongo.actually kuna somo la jinsi ya kudanganya shule zote za primary kule Marangu.both wanaume na wanawake maisha ni raha tupu.kwa Mmarangu halisi,kwanza ananunua gari,anachapa maisha,nae kulala kwenye gari wakati kodi ya nyumba inamshinda ni jambo la kawaida.

    WAROMBO:kazi mtindo mmoja! Wanawake tunawaita KUBOTA aina ya matrekta yaliyosambazwa Kilimanjaro na wajapani,watafutaji wa pesa!!!! We acha tuu,lakini ukimchezea anakuua na kukimbilia kenya.

    Kirua Vunjo : WanaKV.....Wanaume wanaotoka eno hili ni walevi na wezi sana!! na wanawake wao hawajui kabisa mapenzi, wanaweza kuwa katikati ya mechi ukiwaambiwa wewe Lyimo ebu malisa haraka hii kitu inawesa chakaaa ebooo unafikiri hii ni mpira !
     
  2. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Masanilo......umesahau Wakirua Vunjo maarufu kama wa KV hebu tupe dondoo zao
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimeongesea msee!
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    ha ha Mkuu masanilo hii kali hasa hawa wamachame umeniacha hooi
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    sidhani....
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Watokea huko?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    ni shemeji yako na mbona hakunidanganya?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Umejuaje hajakudanganya mpaka sasa! LoL
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    namaanisha ni mume wangu ndio ametokea huko na hakuwahi kunidanganya
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Umejuaje? swali bado lipo
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Masanilo mbona unakuwa mchokozi lakini wewe kijana eeee??? hebu niambie
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahaah hakuna uchokosi hapo wala nini Yesu na mamake Maria, na babake Yusufu (lafudhi ya kichagga)
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    najua kwa sababu namjua vizuri
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    utani mwingine huu Masa.......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mkulu Masanilo naona apo umetupa mawe gizani hebu tusubiri uone moto wake hapa.....
     
  16. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hivi Kishumundu iko URU? Ila hapo kwa wa Uru kuna ukweli. Nina dada mmoja rafiki yangu, ana sifa zote hizo! Au mwangalie Reginald Mengi...........!!!
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hivi wenye sifa ya kuua waume zao ni Warombo au Wamachame?
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shemeji yetu ni mtaalamu sana huwezi jua kama amekudanganya! amefulu huyo
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kule ulala Machame! Karibu na Sokoni balaaaaa
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    machame

    ahaaaaa bana palestina palestina tu.......
     
Loading...