Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

People dont know their true power

Discussion in 'Jamii Photos' started by Entrepreneur, Mar 18, 2012.

  1. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii iko sawa. Kila kitu cha mwanasiasa kinategemea udhaifu na upompo wa wananchi.
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaan kikundi cha watu kama 1% (serikali) kinafanya maamuzi ya watu 99% (wananchi) tena bila kuzingatia maslahi mapana ya 99% (wananchi na bado hao wananchi wanakaa kimyaa! Hii haikubaliki.
    Kuchukua hatua sasa ni wajibu wetu sote kwa pamoja na kila mmoja kwa nafasi yake.
     
  4. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Peoples' Power, down with the Gambaz
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Siku zote silaha kuu ya mkandamizaji ni ujinga wa mkandamizwaji,na hii ndio sababu hawa jamaa wanahakikisha wananchi hawaelimiki na mbaya zaidi wamewafunga macho kwa shule zao za kata ili wawadanganye vizuri lakini siku mwananchi atakapoelimika nadhani patakuwa hapakaliki.
     
Loading...