Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

people be careful with politics

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hardman, Mar 28, 2011.

  1. H

    Hardman JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    huu ni ushauri wa bure,siasa ni mchezo ambao hautabiliki na hii ni kutokana na sababu ya kuwa inapelekea kwenye kutafuta madaraka,kwa wale ambao wanaamini mungu watakubaliana nami kuwa hakuna ufalme wa milele ila kwa mungu pekee,but for the long time i have seen people fighting,wanatukanana,wanazushiana mambo ilimradi wapate cheo,lkn embu jaribu kufikiri hayo madaraka unayoyalilia yatakufikisha wapi,ndio unataka kusidia watu lkn kama watu hawataki huo msaada wako tulia fanya mambo mengine,to be continued
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sorry sir, you are NOT as crystal-clear enough both in your thinking and expression though a message seems to be peeping on in there inyour good text.
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    haya kama mawazo ya mchungaji fulani vile ambae hajui nini tofauti ya utawala na dini.yeye anadai nchi lazima iongozwe na mchungaji ili aokoe watu wote kasahau nchi haina dini na sii kila mtu ni mkristo sijui ndio kulewa neno au hajui neno.
     
Loading...