Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Penzi unipalo wewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 13, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Penzi unalonipa
    Hilo kwangu tamu sana
    Penzi lisilokopa
    Hilo ni penzi mwanana!
    Penzi waaa!!


    Penzi lanisisimua
    Lapita hiyo asali
    Penzi nimeligundua
    Yamenitoka maswali
    Penzi waaa!!

    Penzi jingine sitaki
    La kwako limenitosha
    Penzi lingine si haki
    Kwako weye nimekwisha
    Penzi waaa!

    Penzi na busu nipeye
    Na mguso nisikie
    Penzi la hamu na weye
    Na raha nijipatie
    Penzi waaa!

    Penzi langu nipenziye
    Ewe uliye mwandani
    Penzi la aziza weye
    Ulojichimba mtimani
    Penzi waaa!!

    Penzi nkuya na kuye
    Nami na weye nikupe
    Penzi nipeye nipaye
    Kama pumzi nikupe
    Penzi waaa!!

    Penzi lako natamani
    Maradhi unitibiye
    Penzi nipate mwilini
    Kama kidonge nigeye
    Penzi waa

    Penzi lako mafuriko
    Nibebwe niende nayo
    Penzi nipeleke huko
    Uuteke wangu moyo
    Penzi waaa!

    Penzi kweli tamu sana
    Hili unipalo miye
    Masharti kweli halina
    Wewe kwangu mimi ndiye
    Penzi waaa!!

    Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
    Julai 13, 2010
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hahahahahaah, naomba nocopy na kupate kwa mywife ila nitafanya editing kigogo tu ili iendane na kiswaili changu mamsapu alichokizoea.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    permission granted
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Upendwapo maridhawa
    Penzi pasipo mawaa
    Penzi hilo lawalawa
    Sio penzi la ngalawa
    Penzi waaa!

    Dunia taita pepo
    Penzi hilo likiwepo
    Hutochanganya mapendo
    Penzi lake Hondo hondo
    Penzi waaa!

    Raha ya penzi upendwe
    Upewe na vya mvungu
    Usipewe ndembwe ndembwe
    Ukajutia kilembwe
    Penzi Waaa!:humble:
     
  5. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Anaza one from MMM... Tunga basi na za Injili Mzee... Pliiiiiiiiiiiiiiiiiiz
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana Mwanakijiji Hili ni maalum kwa ajili ya nani??
    Uko juu ...
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mwanakijiji tunga linaloelezea mpenzi aliyeumizwa na mapenzi, aliyesalitiwa..................

    Asante kwa shairi tamu!
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msichoche mapenzi, kabla ya muda wake
    Anaasa mwenye enzi, katika maandiko yake
    usijitie kitanzi, wewe mtoto wa kike
    Ungali mdogo wewe, kukimbilia mapenzi

    Subiri muda mwafaka, ninakupa ushauri
    Usije kufadhaika, nakuonya kwa shairi
    majonzi yakikufika, itakuwa ni hatari
    Ungali mdogo wewe, kukimbilia mapenzi

    Hebu muone samia, yule binti wa mbagala
    Ona anavyojutia, amezikosa fadhila
    Mapenzi kakimbilia, amekuwa ka jalala
    Subiri muda mwafaka, ungali mdogo bado

    Haya mambo ya kikubwa, usiwe nayo haraka
    wadanganywa kwa ubwabwa, utaishia dhihaka
    ni spesho kwa wakubwa, subiri muda mwafaka
    We kazana na masomo, mapenzi ni ya wakubwa
     
  9. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hoja yako asikofu, mimi nimeisikia
    naomba ondoa hofu, shairi ninakuletea
    ngoja niipange safu, injili nakufikishia
    Shairi la kiinjili, kaburunye nalileta

    maandiko nimesoma, kitabu cha biblia
    kimesheeni hekima, mi nakuhakikishia
    Neno ukiliandama, shida lakuondolea
    Injili uweza wa Mungu, uuletao wokovu

    Neno la Mungu jamani, mambo yake ni hakika
    shuhuda limesheheni, tena halina dhihaka
    yaani laleta imani, maandiko ukishika
    Injili uweza wa Mungu, uuletao wokovu

    Siwezi kulikataa, limeosha dhambi zangu
    Neno la Mungu ni taa, na mwanga wa njia yangu
    Acheni kunishangaa, hebu mwaminini Mungu
    Injili uweza wa Mungu, uuletao wokovu

    Neno laleta amani, moyoni ukiliweka
    wewe unangoja nini, ili upate pumzika
    fanya uamuzi makini, na mbinguni utafika
    Injili uweza wa Mungu, uuletao wokovu
     
  10. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Asante Sana Mpendwa... Mungu Akubariki...
     
Loading...