Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Penzi ni nini hasa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jpinduzi, Nov 11, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Penzi halina dawa, penzi halihusiani kabisa na kufanya ngono (hivyo kubinuka aina nyingi za mibinuko haina maana ndio utapendwa au unapendwa zaidi) penzi huja kiasili huhitaji kulazimisha wala kwenda kwa Mganga....Penzi huhitaji na huchukua Muda.

    Lakini je, penzi ni nini hasa?

    Watu wanasema penzi halielezeki au halina tafsiri maalumu kwamba kila mtu ana maelezo yake kuhusu penzi na maelezo hayo hutegemea zaidi na uzoefu wake.

    Mimi nadhani penzi ni hisia zenye nguvu ya ajabu za mtu Fulani juu ya mtu Fulani, hisia hizo hazijalishi muonekano (mavazi, sura, umbile n.k), utajiri, umri, Elimu, aina ya maisha au tabia.

    Hisia hizo humfanya mtu ashindwe kufanya mambo ya kawaida ambayo huyafanya kila siku kwa vile kichwani anakuwa anamfikiria yule ampendae, hisia hizo zinaweza kupelekea mtu kubadilisha personality na tabia yake hasa pale unapofanikiwa kuwa na huyo ampendae.

    Unapofanikiwa kuwa/mpata yule umpendae huwa unapata raha ya ajabu kila unapomuona, inakuwa ngumu sana kuwa mbali nae. Hisia hizo zikikomaa hukufanya uhisi maumivu yake ikiwa anaumwa, umemuudhi au kaudhiwa na mtu mwingine, anapokuwa na huzuni mpenzi wako hakika utahisi huzuni n.k.
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtasema mengi. Lakini kikubwa ni ku-do bana.
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwa kifupi penzi ni hisia ziletazo raha na faraja ya moyo.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ni kikohozi, na usipokohoa huna koo. Na kama huna koo maana yake huna kichwa.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    penzi n kitovu cha uzembe
     
  6. O

    Obinna Senior Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaa! noumaaa!
     
  7. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mtoaa madaa i guess u inlove...ila mapenziii ni upepo,hatulioniii ila tuna feel,huwezii juaa rangii,shape ya mapenzi,ilaa linapo kupitiaa una hisiii limepitaaa,na upepo kumbukaa una pitaaa...so ndo maana mapenziii yanapitaaaa,naamini linalo dumu ni penzi la mama kwa mwanae
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tafsiri halisi ya penzi, anayo yule anayependa!
    Kama unabisha muulize mtu yoyote mtu wako unampendea nini, kila mtu atatoa sababu zake tofauti!
     
Loading...