Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Penzi la PACHO na LINAR lafichuka rasmi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Daffi, Nov 21, 2011.

  1. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    [h=3]PENZI LA LINAH NA PANCHO LAFICHUKA[/h]


    [​IMG] Kwa tetesi zilizotapakaa jijini Dar kuwa mtayarishaji maarufu wa muziki Pacho Latino toka B-hits anatoka na mwanadada linah na sasa penzi lao linaelekea kuwa tamutamu na wazi kwa jamii.
    [​IMG]
    Pacho producer ambae anafagilia mambo ya kifreemason kama anavyoonekana pichani akionyesha moja ya ishala ya waumini wa dini hiyo alishindwa kusema bayana kuhusiana na skendo hiyo.
    Source!!Unique intertainment




     
  2. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    kwahiyo mwanangu kamwagwa?acha nimpigie simu nijue.......
     
  3. Ellie

    Ellie Senior Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pacho au Pancho??? kuna Pacho mwamba tajiri na Pancho..so specify
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Makosa madogo hayo!!Ni Pancho,produza
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    hivi vijitu vinavyojipendekeza kwa ma freemason hivi njaa inawasumbua sana...
    sasa kuwa na uhusiano na huyo ndege mnana sio kitu cha kujisifia sababu kila mtu aliyepita nae aikijisifia i think kutakuwa na pages 10 hapa
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lina umekimbia moja kwa moja kwa Amini jamani...
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi Lina yuko matawi!Amini hana hadhi tena!
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This is a free world...if none of them is married, what is the big deal/issue?
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kama Pancho hajaoa na LInah hajaolewa hapo hakuna tatizo wachezeane tu bado vijana
     
  10. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Duh kuna tym joh makini alikua anaipga. Cjui walĂ­ishia wap
     
  11. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,005
    Likes Received: 1,944
    Trophy Points: 280
    hawa vijana bana! Nafikiri kuna level ya umaarufu ukifikia kuna kuwa na nguvu kubwa mno za kishetani unakuwa hujielewi elewi though unadhani upo smart sababu ya mafanikio! Unabaki kusema"its my life so.....!"
     
  12. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee visanii vya siku hizi vinadinywa kama kuku.. Yani wachafu kweli kweli.
     
  13. std7

    std7 JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Lina anaendelea kuwaesabu akitoka kwa pancho makini akitoka kwa makini R***. ukiwamaliza wote mtafute Stara akupe ushauri
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,118
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    Lol wakina nani hawa mi siwajui
    ni wa bongo movies?
     
  15. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    mimi mwenyewe nilishamdinya
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    She is beautiful
     
  17. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Duh!...kaka avatar yako ni noumar!
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Story za hawa wasanii wa bongo na mambo yao uwa yananipa kichefuchefu...on the other side huyu dada alikuwa anavaa sketi mpaka inaburuza chini na akawa hajui hata kufuta kamasi..leo anavaa kijinsi kama hicho..shit!! @#$%^&*(......
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kapigwa chini!! hahahahaha.........kapigwa chini!
     
  20. Godfrida

    Godfrida Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh..kaz kwelikweli
     
Loading...