Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

penzi la mfumuko wa bei

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Leonard Robert, Jun 6, 2012.

  1. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    hii imenishangaza sana
    mdada mmoja kwenye kipindi cha wanawake live amesema eti wadada wengi siku hizi wanajiingiza kwenye mapenzi sio kwa sababu wanawapenda sana wanaume bali ni kutokana na mfumuko wa bei unaondelea hapa nchini
    eti wanawake wako tiyari kuishi na mwanaume asiyempenda ilimradi anamuwezesha kifedha
    amekwenda mbali zaidi kwamba mfumuko huu wa bei za vitu ndio unaopelekea ndoa za fashion..
    Wadada na wamama ya kweli haya?
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    fungukeni athari za mfumuko wa bei mapenzini
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    halafu tutaambiwa na kupanda kwa bei ya mafuta kwenye soko la dunia na kuwepo kwa maharamia wa kisomali kwenye pwani ya africa mashariki teh teh teh!
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    kumbe hata hii ina athari kwenye mpenzi
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mi si mmama si mdada,,,ni mkaka,,,,,ndo wamwaga umateumate,ila mashart yamenshinda
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    usiogope wewe tia neno nimeweka hilo neno kuweka umaalumu wa mchango wao mambo ya gender hayo mkuu
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    hii mpya
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi nadhani angesema wapenzi wengi wamemwagana kwa sababu ya mfumuko wa bei,!!? watoto wa kike wengi kwa sasa ukimtongoza leo atakuvumilia siku moja inayofuata lazima akupige mzinga
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ucheleweshaji wa booms vyuoni unaotokana na ufisadi umesababisha kina dada na kina kaka kutafuta ma sukari mama na baba!

    Mfumuko wa bei while mshahara kidogo pia kuchangia wadada na wakaka kutafuta watakao wasaidia maisha!

    Mbona simple tu.
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    na marioo pia kibao,mbona mmewasahau??? au hamuonu hapo juu love conect yakitafuta mashuga mami ya kuwalea?:boxing::boxing:
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    yeye anadai mfumuko wa bei unasababisha wanawake wajirahishe au wawagande kama kupe wanaume wenye kipato
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    mh,mabwaku!
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    jamaa hapo juu kasema ni madenti waliokosa boom
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    kuna ka-ukweli dadangu?
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kujiendekeza tu.................
    Kwani huo mfumuko wa bei hauwahusu wanaume, au wanawake wamekatwa mikono na hawawezi kufanya kazi..........!
    Visingizio vingine havina hata kichwa wala miguu............
     
  16. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huyo dada ni wa utamu sababu amesema yale aliyoya ona ktk Tanzania hii sasa.ila poleni wakina mama kwa kujiingiza kwenye ndoa za fashion.
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    mzee mtambuzi lakini tuliambiwa hawa ni dhaifu na tuwapende
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    wadada mko wapi? Fungukeni tusikie
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mimi kama sikupendi sikupendi; na siwezi kujilazimisha kuwa na mtu eti tu sababu ana hela, my happiness is very important kwenye mapenzi kuliko chochote. to hell with his monies...............
     
  20. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    nashangaaaaaaaaa, yaani nina akili, mikono, miguu n.k, halafu nikae na limtu silipendi kisa hela zake, lol!
     
Loading...