Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Penzi la kwanza na vituko vyake...Lilinitoa jasho

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Jun 22, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nazungumzia kuingia kwenye penzi kwa mara ya kwanza halafu ukapenda kikwelikweli.


    Ilinitokea tena nikiwa na miaka 18..nilimpenda sana huyu binti, sidhani kama kuna saa ilipita bila kumuwaza….kibaya zaidi mawazo kumhusu yeye yalikuwa negative tu: “Hivi sasa hivi yuko wapi? Kuna mtu yuko naye nini? mbona simuoni kama ilivyo kawaida.


    Kiukweli hata yeye alinipenda sana…….na kuna wakati aliniambia naye huwaza hivyohivyo. Nakumbuka nilivyokuwa nakwenda nyumbani kwao mida ya usiku “kumuiba” tena kwa ujasiri mkubwa nikishiriana na rafiki yangu.
    Inakuwa hivi: Mida ya mchana tunapanga mchezo mzima…Usiku mida ya saa 4 nazuka kwao nyuma ya nyumba..na kumtuma kijana mmoja mdogomdogo hivi (Sasa hivi kakua..humtumi tena).. halafu yeye anaingia kwao na binti na kumpiga konye.


    Binti anajiandaa kabisa akisubiri Wazazi na ndugu walale (Yeye alikuwa analala chumba kimoja na dada yake ambaye tulikuwa tunashibana). Halafu mida ya saa tano anatoroka kupitia mlango wa uwani..Dada anaufunga!
    Sijapata kupenda kama nilivyowahi kupenda wakati ule. Kuna siku nilimuona na jamaa mmoja hivi wakipiga story kwa muda mrefu sana….Nikajua nimeibiwa, wacha nimtandike na barua ndefu ya talaka huku moyo unadunda……..Nilivyompa nikabaki najilaumu “Hivi akikubali tuachane kweli nitahimili”?


    Saa 8 saa 9 saa 10 hakuna dalili yeyote ya majibu ya kukubali kuvunja uhusianao au kuomba msamaha….Dah!! Si Roho wala mwili haukuwa wangu, Jasho linanitoka chakula hakipiti kila mtu anajua nimepata maradhi ya ghafla…Sitasahau……….Ilipofika saa 12 akamtuma mtu na barua ya kuomba msamaha……..Nilifurahi hakuna mfano…
    Unajua nilimjibu vipi……..USIRUDIE TENA SIPENDI TABIA HII, MPENZI HALAFU UJE TUONANE.


    Aaah penzi la kwanza kwenye utineja lione hivyo hivyo!!!!!!!!!!


    Nawasilisha nanyi nipeni uzoefu wenu.
     
  2. R

    Rubesha Kipesha Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukimwi unaua!
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Na mapenzi yanatesa!
     
  4. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    afu ilikuwa ni dry tu no kinga...
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mara ya kwanza tulikuwa waangalifu sana kwenye kinga (nilikuwa napenda kusoma habari za ukimwi sana na kujenga uelewa)....Lakini baadaye mara moja moja tunapiga akapela
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    mimi na mpenzi kwenye kahawa na migomba usiku bila kuogopa kulalia nyoka,anatandika kanga
     
  7. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jitaarishe na mtoto wako wa kike kuibiwa kama ulivyoiba wa mwenzako,nadhani litakufurahisha penzi la kwanza la binti yako,na haswa akitoroshwa mlango wa nyuma,majira ya saa 5 usiku,bila ya wewe kuwa na taarifa yoyote!
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hongera mkuu kama alikuwa na bikra
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Duh...Mimi saa sita saa saba za usiku namrudisha binti kwao..tena na umri ule bila woga....Ila kuna wakati nilipigwa kabali wakachukua buku mbili
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Tushukuru pia kuwa na wewe hukuwahi kuiba wala kuibiwa...na kwamba uliye naye umefunga naye ndoa na ni mpenzi wako wa kwanza!
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    huyo sister wa demu wako inaonekana nae alikua mzoefu...yaan hivi hivi anamtoa mdogo wake usiku kwenda kumomonyoa amri ya sita.
     
  12. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujakosea na hiyo ndio tofauti kati yangu na yako,na najivunia kitu hicho!
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kila la heri
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ujana tu! pili walikuwa hawajapishana sana umri.. haya yanatokea sana...!
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kaka najaribu kufikiria wewe ulikua 18, na bila shaka ulikua umemzidi umri huyo kigoli...sasa najiuliza dada gani anayemruhusu mtoto mdogo chini ya 18 kupelekwa exile
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Binti alikuwa 17yrs umri wa "Lulu"..Dada mtu ana 20yrs............Imeshakuwa historia..tulikuwa tunafanya makosa - ndio, lakini emotions za mapenzi sometimes zinahitaji "speed gavana"...nani wa kuzifunga? Wazazi wangapi wanaongea na watoto wao kuhusu mabadiliko katika maumbile yao na complications zake!
     
  17. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
     
  18. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    mi sijui nilikuwa form two hata miaka sikumbuki ila..beki tatu ndo alinitega ..dah nikajipigia mzigo wazazi walivyolala...and the life has neve been the same
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ukampenda au ndio ulipoza tu
     
  20. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    dah akaniharibu koz baada ya hapo sikuwahi kupenda tenaa hadi leo..
     
Loading...