Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Penzi Kitanzini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Companero, Apr 5, 2012.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Inasadikika kuwa unaweza kumlazimisha punda kwenda mtoni lakini huwezi kumlazimisha anywe maji. Vivyo hivyo katika mapenzi kuna wakati inafikia ambapo mpenzi hawezi kumlazimisha mwenza wake kitu fulani. Pamoja na kuwa kunyenyekeana na kuafikiana ni muhimu ni dhahiri kuwa kuna wakati hilo haliwezekani. Je, nani anakuwa na uamuzi wa mwisho hilo linapotokea? Na, je, uamuzi huo utatekelezekaje kama pande zote zimeshindwa kufikia muafaka?
     
  2. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    :tape2:
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mambo ya labeka bwana?
     
  4. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mi hapa sipawez bwana! ntarudi kujaribu badae:yo:
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kwani siku zote ninyi mnakubaliana? kama ni kushoto wote kushoto, kama ni kulia wote kulia? na kama mbele wote mbele, kama nyuma wote nyuma?
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    One has to take the bullet and make the move
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mke angejaribu kutumia busara kidogo na hasa kama mna watoto,hewallah sio utumwa kama kweli unaipenda family yako
    la hakuna jinsi omba ushauri kwa wazazi wa pande zote mbili....
     
  8. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnakubaliana kutokukubaliana kwenu tu hapo.
     
  9. Companero

    Companero Platinum Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    unamaanisha mnakubalian mmoja aende kushoto mwingine aende kulia?
     
  10. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    A woman has the last word in any argument. Anything a man says after that is the beginning of a new argument​.
     
Loading...