Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Penye kuzalishwa umeme hakuna umeme!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, May 19, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Vijiji karibu vyote vinavyozunguka katika Bwawa la kuzalisha umeme la Mtera mkoani Iringa havina kabisa umeme.Vijiji hivyo vilivyopo kwenye Jimbo la Simani linaloongozwa na Ndugu William Lukuvi vimeambulia kuona nguzo zikisafirisha umeme huo kwenda mikoa mingine tu.

    Lukuvi aliwaahidi tena wakazi wa hapo kuwa umeme utafika(baada ya kuzunguka mikoa mingine) mnamo mwaka 2014.Wananchi wapenda maendeleo wanasubiri kwa hamu ahadi ya Mbunge wao huyo aliyepita bila kupingwa!
     
  2. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,322
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Nilipokuwa sekondari niliambiwa nikariri maneno hayo hapo chini.
    "Juring kolonio ira wi wea projuzing wot wi didi noti konshumu endi wi konshumdi woti wi didinti projuzi".
    Kwa kifupi hizo ni tabia za kikoloni.
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Hapo umenena kaka....shame on Lukuvi na shahada yake hewa!
     
  4. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Lukuvi anasthili kupewa sifa kemkem kwani kaanza mwalimu wa Primary hadi Masters Degree in Social Development through Distance Learning
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndo mana hawezi kufikiria mambo ya karibu kama jimboni kwake ila anafikilia mambo ya mbali kama kuchukua vitalu vya magogo na mbao kifisadi huko iringa bcoz of distant learning,mwambie ajiandae ziara za ukombozi zitakuja kanda ya kazi na ataaibika sana.we need development and litle politics.ziara ya dom cdm i cant wait oh my GOD.
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Hivi Lukuvi anachaguliwa na kuteuliwa kwa kigezo gani huyu mtu? Hali ya Jimboni kwake Simani ni mbaya kuliko inavyofikiriwa.
     
  7. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Teh, teh....
    Labda penye miti hapana wajenzi......lakini wa kumlaumu ni mzee Malecela.........miaka yote aliyokaa bungeni alikuwa anasinzia tu....
     
  8. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yeye tangu zamani makazi yake ni Dar na kumiliki vitalu Sao Hili, ya Ismani atakuja kwenye kuomba kura tu,hizo ndizo Jadi zao
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Aende kwa david cleopa msuya-mwanga ajionee maendeleo
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi wabunge kama Lukuvi kazi zao huwa ni nini haswa?
     
  11. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Huwa wanawalubuni wananchi kwa kuwanywesha pombe za kienyeji na kupita bila kupingwa!
     
  12. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    hapa pana hoja.kule Ismani hujisifu kuwa yeye hana mbadala na hakuna yeyote anayeweza kumuondoa madarakani.Ismani wako gizani kiuchaguzi na kimaendeleo.........msaada please!
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Na juzi Kibajaji(Livingstone Lusinde),Mbunge wa Mtera ametishia kuwaongoza wananchi wa Jimbo lake kung'oa nguzo zote za umeme zikatishazo kwenye vijiji vyote vya Jimbo lake.Kati ya Vijiji 62 vya Mtera,ni Vijiji viwili tu vyenye huduma ya umeme.......
     
Loading...