Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PENSION FUNDS: Tuleteeni umeme haraka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Dec 18, 2010.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli tunatimiza miaka 50 tangu tupate uhuru hatuna umeme. hii ni aibu kubwa kwa taifa.

    Nijuavyo Tanzania inaruhusu haya mambo ya Independent Power Production ndio maana tulikuwa na jamaa wa Songas na IPTL (mjadala ukienda vizuri bila bas nitakuwa na nafasi ya kuweka bayana viwango ambavyo walikuwa wanawatoza TANESCO)

    At the end of the day sioni sababu kwa nini Pension funds zetu zisi diversify na kuingia kwenye power production ambako naamini kutakuwa na maximum return of Investment badala ya kukaa na pesa tuu benki.

    Sijui wataruhusiwa kufanya individually lakini as far as I know its possible na kazi ya distribution wawaachie TANESCO.

    I'm willing to have an informed debate on this subject lakini si vibaya kusikiliza maoni ya wengine pia.
     
Loading...