Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pensheni za CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanamasala, Nov 14, 2009.

  1. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Balozi wa Tanzania nchini Urusi, Jaka Mwambi amelipwa Sh. 16,320,000 zikiwa pensheni kwa kutumikia CCM.

    I cant imagine Balozi wa USA hapa Tanzania,alipwe pensheni ya say Republican party kwa kukitumia chama chake.

    WanaJF mjue hela zote za BOT scandals,EPA ,Meremeta ndio zinafund CCM.Ndio maana Rostam Aziz atatesa mpaka siku ya kufa
     
Loading...