Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Penile Peary Papules

Discussion in 'JF Doctor' started by hovyohovyo, Jul 12, 2012.

  1. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    JF Doctor. Hivi hivi vipele vinavyoitwa kwa kitaalam Penile Peary Papules (hutokea ktk shina la kichwa cha uume), haviumi, haviwashi, hutokana na nini? Na ni ipi njia ya kuviondoa?. Kuna jamaa amekuwa navyo na akawa anadhani ni std, lakini alipomwona daktari akaambiwa hiyo inaitwa ppp na si ugonjwa wa zinaa na hupona vyenyewe. akaambiwa mara nyingi huwapata wanaume kuanzia miaka 30. Inaonekana lakini, imempunguzia hali ya kujiamini ktk mahusiano na mpenzi wake. Katika kuhangaika, ameniomba nimtafutie/nimuulizie dawa hapa Cape Town ikiwezekana nimnunulie kabisa. Ushauri tafadhali.
     
Loading...