Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pengo: Wanasiasa waacheni Maaskofu wafanye kazi zao, msiwafundishe kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Aug 26, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    [FONT=&amp]Muwadhama Polycarp Kardinali Pengo anazungumza katika mazishi ya Askofu Mayala Mwanza ambako anazungumzia ufisadi na maovu mengine, lakini anaonekana kukemea ufisadi huku akionekana kuwabeza wanaopambana na ufisadi. Iko live Star TV.

    Yuko JK na Mkapa
    [/FONT]
     
  2. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ndio unafiki wake huo...
    viongozi wa dini inapaswa wawe straight na hoja na si kuiongea kwa mafumbo ambayo si rahisi kung'amuliwa na asilimia 75 ya wananchi wetu..
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anawagonga kuhusu Waraka wa Katoliki mbele ya JK
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Halisi, hebu liweke vizuri ili tusio kwenye luninga tuweze kuchangia!
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anasema waraka wa kichungaji haupaswa kuomba baraka kwa wengine, na anasema Maaskofu waachwe wafanye kazi yao bila kuingiliwa na mamlaka yoyote iwe ya chama ama yoyote kwani Mwenyezi Mungu ndiye anayewaongoza, wanatenda kwa dhamira ya dhati. Ikiwa Maaskifu lazima waawaconsult political sysytem watachanganyikiwa
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Aug 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Usiwaonee mkuu.

    Alichosema ni kuwa anawambia MOJA KWA MOJA kuwa wasiwafundishe kazi maaskofu kuwa wasifanye hivi na wafanye hivi.

    Amewapa moja kwa moja bila kuwaficha. Kasema wasitake maaskofu waonekane wanaenda kisiasa ilhali si dhamira yao.

    Hapendi kuongelea siasa msibani lakini anapenda kuona Tanzania inakuwa njema.
     
  7. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anaonekana kukerwa na CCM kujadili waraka
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Aug 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nimependa namna ambavyo ameonekana kuongea bila kuona haya mbele za JK na BWM. Hii ndiyo inatakiwa, hakuna kumwangalia mtu usoni.

    Naona sasa wanaendelea na ibada. Si wengine mlikuwa mnaona via JumpTv? Si lazima uwe Tanzania
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,607
    Likes Received: 9,166
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli amewapa bila woga wowote. Hajamungunya maneno kuhusu ufisadi na serikali au chama kuingilia Barua za kichungaji kutoka kwa maaskofu (Hapa alikuwa anampa kijembe Kingunge) na kutoa mfano tawala za kikomunisti zilivyoshindwa katika kupingana na uenezaji wa barua hizo
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Aug 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    TBC1 wanaonyesha pia mkuu? Huwa wanapatikana online? Quality ya StarTv si nzuri natafuta alternative
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi naweza kuona online kwa kutumia internet?
    Hapo wanaweza kumpa chance BWM ajisafishe nae
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Aug 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nahisi JK au BWM mmojawapo ataongea, nasubiria kwa hamu sana.
     
  13. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Lakini anaonekana kukemea ufisadi huku akionekana kuwabeza wanaopambana na ufisadi.

    'Hii ndio inaweza kumsababisha mtu amwite Mnafiki' . Mtoa habari tafadhari toa habari kamili na donoa dodoa hii yaweza kutufanya wengine tupatwe na mdondo hasa ingizingatiwa kwamba watu hawa wa kanisa tunawafahamu fika kwa maana kwamba tumetokea humo na yemetushinda ya upadrisho na mengineyo.
     
  14. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Alisema kwamba kama wote wanaopiga kelele za ufisadi wangekuwa wanafanya hivyo kwa dhati ya moyoni, kusingekuwa na ufisadi nchini na kwamba isije kuwa wanaopiga kelele wamekosa fursa za kufanya ufisadi kutokana na mafisadi kuzimaliza.
     
  15. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    TBC1 hawaoneshi mkuu ni startv pekee kwa sasa inaonesha
     
  16. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hicho ni kijembe mkuu kwa CCM inayosema wanapambana na mafisadi lakini hawasemi ni akina nani na wako wapi!
     
  17. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #17
    Aug 26, 2009
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pengo Nimemkubali leo: "Unapomuua nyani usimwangalie usoni"
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Aug 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nasubiri kuona magazeti kesho yataandika nini... Tatizo StarTv inaelekea wataonyesha ibada ya mazishi na si mazishi kwa ujumla. Wapo Kawekamo jijini Mwanza
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Aug 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duh,

    Mkapa kawa wa kwanza kukomnika
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #20
    Aug 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Namwona Chenge naye kakomnika sasa hivi
     
Loading...