Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pengo: Wananipakazia madawa ya kulevya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by busar, Jan 1, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pengo anasema kaiona list ya wauza unga nae yumo, but anadai kabambikiwa ili kumtuliza. hebu mtujuze great thinkers

    =======
    UPDATE
    =======

     
  2. K

    Kampemba Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source:Habari Leo
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hii hbr imepangwa na kikundi kdg cha watu, na wamelitumia gazeti la Habari leo ambalo chuki yake dhidi ya kanisa katoliki ilidhihirika tangu sakata la Sumbawanga. CCM wameamua kufanya mchezo wa devide and rule, lakini kuna siku watajuta.
     
  4. Kitaja

    Kitaja JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,626
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kweli anasingiziwa ili afunge domo asiwaseme mafisadi. lakini hao wanaomsingizia nia akina nani serikali au?
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Utaratibu tuliojiwekea ni kwamba mtu ukitajwa tajwa basi unatakiwa kujivua gamba. Kwa hiyo Mhashamu Polycap Kardinali Pengo ametajwa tajwa kwenye madawa ya kulevya basi hana budi kujivua gamba asiendelee kulichafua kanisa la la mungu.
     
  6. k

    kuzou JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila kitu si siasa,hizi issue za kudhalilisha watoto zinzolikabili kanisa dunoa nzima sasa na wakatoliki wenyewe wanalalamika kwambapapa hachukui hatua anaficha madhambi,JE NI HABARI LEO,CCM AU SIRIKALI INAHUSIKA.yule pdre alomnajisi mtoto chuo kikuu kweye gari ni serekali imetunga au habari leo.anachotakiwa pengo kusema ni kuilazmisha serikali ithibitishe.HE WHO ALLEGE MUST PROVE
     
  7. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vague!
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Gari la kifahari?
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Hayo majina yamekuwwpo muda mrefu ila Pengo hajawahi kusema kuwa anatajwa tajwa! Ukiona mtu anaanza kupiga makelele ujue kuna jambo linakuja na hivyo ana pre empty hali inayokuja. By the way, nani kamtaja taja?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,107
    Likes Received: 14,430
    Trophy Points: 280
    busara za kadinali Pengo zinashangaza....sana....

    kazi ya polisi ni kutodharau taarifa yeyote wanayopewa

    sasa kama polisi wamepewa jina lake wafanyaje?
    si lazima waliweke kwenye uchunguzi mpaka watakapothibitisha vinginevyo??

    yeye ana wasiwasi gani ?

    kwani wamemtaja hadharani au kwenda kum arrest?????
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Najiuliza kwann hakuli address hili akiwaita waandishi wa habari? Ukweli utajulikana as time being
     
  12. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Tusubiri tuone, time wil tell!
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Kuna vita kubwa mbili kwa sasa.....mwenye akili wala hatakiwi kuambiwa ,moja kunyamazisha kanisa kwa ujumla wake na watu wake kwenye kukemea maovu na kushiriki kwenye siasa za majukwaani.....hasa kwenye kuonya na kukemea.....pili kujaribu kupambana na wanavyodai mfumo kristu....kujaribu kupunguza nguvu za hao wanaojidai wametawala kila sehemu...maana sasa ni zamu yetu!!!!!!
     
  14. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ''jiwe likirushwa gizani atakayetoa sauti ujue limempata''
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona kigugumizi?
     
  16. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kulelekea 2015 kuna mengi tutayaona kwani kiukweli tumepotea njia na hakuna anayeonyesha kwamba tumepotea njia, badala yake wote wanashindana kutuongoza kwenda mbele kwenye njia tuliyopotea tangu zamani. Pengo kuna wakati anasema UKWELI hata kama ukweli huo haupendwi na wengi.

    Kwenye hili inaonyesha ameamua kuwawahi wapinzani wake kabla ya kuadhiriwa. Leo hii ikisemwa kwamba Pengo anajihusisha na madawa ya kulevya basi watu tutajua ama ni uzushi au ni muendelezo wa harakati za kuelekea 2015
     
  17. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Wangekwenda kumuarrest ndio nigeona wanafanya jambo la maana. Kutaja majina magazetini ni sehemu ya uchunguzi wa polisi? Kwa vipi tuiunge mkono serikali ya vuvuzela isiyo na vitendo? Kwa hiyo tukae chini tutegemee kwamba kwa kuropoka magazetini ukweli utapatikana?

    Huu ndio ujinga wetu watanzania. Na ndio maana kina Jairo wanaendelea kutesa mitaani hata baada ya kubainika wamefanya madudu. Ni ujinga huu huu ndio umefanya tupigie makofi hotuba ya rais alipoongea na wale wacheza bao wa mwembe yanga kuwa "kila mtu atapata nafasi ya kutoa maoni" bila kujali mustakabali wa maoni yako.

    Na huyu **** mwingine anayesema gari la kifahari la askofu ni dalili ya kuuza madawa ya kulevya, kuna uhusiano gani wa gari na madawa. Kanisa Katoliki sio institution maskini namna ya kushindwa kumnunulia Askofu gari au kumpangia nyumba mpaka apangiwe nyumba na serikali.

    Kama yanayodhaniwa yapo, polisi wafanye kazi na akamatwe. Kupiga piga midomo majukwaani ni dalili ya akili za jikoni. Tusiwe wepesi kufanywa wajinga na CCM.

    Juzi Lowassa kawauliza kama ana ishu chafu mbona hawamfungulii mashtaka?
    Hakuna aliyelitafakari hili, ila kazi yetu ni kupiga mdomo kama wanawake wa baa wasiojua taarifa ya habari wala matukio ya wiki zaidi ya majarida ya udaku.
     
  18. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Haswaa,wala hujakosea! Wangapi wanamkumbuka Leonard Bhonke mhubiri wa kimataifa? Alikuwa anakusanya maelfu ya watu viwanja vya wazi,pia alihubiri live kwenye radio na tv akiwa uwanjani,lakini akanaswa na shehena ya madawa ya kulevya. Kikwete kwenda kuwaambia maaskofu kuwa viongozi wa dini waache kuuza madawa ya kulevya we unadhani alikurupuka? Na alipopewa masiku ili akanushe au adhibitishe na yeye kukaa kimya ulidhani yeye *****? Alijua akiwasema hadharani kuwa ni fulani na fulani hali ya nchi itakuwa hatarini kwani watu wa madawa hujipanga kwa njia zote. Mfano ikipangwa JK auwawe,na mpango ukafanikiwa basi ujue yale ya Rwanda yatakuja Tanzania lakini itakuwa baina ya Waislam na Wakristo.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,107
    Likes Received: 14,430
    Trophy Points: 280
    aliekwenda magazetini ni Pengo sio polisi
     
  20. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Lile gari ni mali ya kanisa ndugu usipende kukurupuka ukadhani unaongea jambo la maana mbele za watu. Ni kama yale magari ya ikulu, ukiondoka unayaacha pale unless tuamue kukuzawadia. Hata chakula anachokula pale kinalipiwa na kanisa, njoo na lingine hilo la gari ni la jikoni.
     
Loading...