Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pengo la Mwanahalisi laonekana matukio ya mauaji.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domy, Sep 6, 2012.

  1. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salaam wana Jf

    kufungiwa kwa gazeti la mwanahalisi na kutokuwa na gazeti mbadala ni pengo kubwa imefahamika.

    Tanzania tunayo magazeti mengi ya siasa lakini mengi ya hayo magazeti yana nidham ya uoga.katika tukio la mauaji ya mwandishi RIP Daud mwangosi,pamoja na ushahidi wa picha uliopo magazeti yetu yaliyobaki hakuna hata moja lenye uthubutu wa kufanya uchunguzi na kuanika majina ya wale askari waliokuwa wakimpiga mwangosi.

    Kuna habari zimeenea kwamba mwangosi alipigwa kwanza risasi akafa,akalipuliwa na bomu kuficha ushahidi wa risasi.magazeti yetu yameshindwa hata kuwahoji watu waliokuwa wanachungulia madirishani na kutupa habari za uhakika hapo ndipo naposema pengo la MWANAHALISI halizibiki.

    Natoa wito kwa wanahabari,wanaharakati kufanya jambo fulani kuishinikiza serikali ilifungulie gazeti hilo kwani tunachopata sasa ni taarifa tu na sio habari za kiuchunguzi,vile vile na nyie wamiliki wa vyombo vya habari boresheni MAGAZETI yenu mtupe habari zinazokamilika,

    mwisho WANAHARAKATI mlitoa siku saba kwa serikali kulifungulia MWANAHALISI je mmeishia wapi tupeni majibu mmetuacha njia panda,na wewe SAED KUBENEA mbona uko kimya sana au umeridhishwa na ukandamizaji huo?

    Karibuni tujadili.
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kubenea asajili gazeti lingine,tutamuunga mkono,Mwanahalisi lingekuwepo lingewataja wauaji wa kamanda Daudi Mwangosi.
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tujiulize sote kwamba MWANAHALISI liliondolewa sokoni ili kufanyike kitu gani hapa katikati???

    Hadi si ya leo watu tungekua hadi na minutes za vikao vilivyopanga Dr Slaa auawe huku wengine wakiwa nje ya nchi ili wanapotua tu uwanja wa ndege nao waanze na MACHOZI YA MAMBA huku wakijua kuwa lengo la lile kundi mojawapo la MAFISADI papa na chipukizi watakua wanasheherekea.

    Kamwe Mabadiliko muda wake ukifika huwezi kuyazuia hata kwa ndege aina ya B52 ya Wamarekani achilia mbali hizo silaha zilizotoka Iran zilizozagaa mikononi mwao GREENGUARDS hadi hivi sasa bila usajili.

    Gazeti la MwanaHalisi hakika Umma wa Tanzania tunakumisi kwa namna ambayo haina kifani!!!
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    kubenea mwaga nondo zako humu jf tutazipeleka mitaani...
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Sometime unakuwaga na tu akili!!!!!
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mwanahalisi lingetujulisha hata nini kilikuwa nyuma ya pazia, wengi wengekuwa wameshaumbuka sana
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kukosekana kwa gazeti la MWANAHALISI hivi sasa kunajionyesha sana sawa na kukosekana kwa namba 9 katika timu.
     
  8. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahisi ni mkakati mahususi wa serikali kulipoteza kabisa gazeti hilo ili waweze kutenda uovu kwa watanzania.
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    MwanaHALISI tunakulilia!
    Magazeti mengine yanakaribia ya udaku tu!
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,880
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Daaa sipati picha hiyo story ingekuwa tamu sana!
     
  11. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    saed hawezi kuweka habari hapa anatumia pesa na muda kutafuta habari return inahitajika

    woote tunaopenda haki tuandamane kushinikiza hili

    tukiishia kulalamika haina maana hata kidogo

    hawajalifungia gazeti la mwanahalisi wamemfungia Kubenea coz kabla ya kuja kwa Kubenea gazeti kidogo lilidorora na wakati habari ya Dr.Ulimboka ilikuwa hot cake

    ila alivyorudi tu makala zake mbili za.front page wakaamua kumfungia

    naamini wameshindwa kumuua thus way hili limetokea
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Unlock Mwanahalisi pliizzzzz
     
  13. M

    Mzalendo wa TZ Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kweli kabisaaaaaaaa.Sasa hivi hakuna tofauti kati ya vijiwe vya kahawa na vyombo vya habari vilivyobakia maana vyote vinatoa taarifa za habari[ambazo zimekwishaenea] na si habari ambazo hatuzifahamu.Wanaharakati,wanasiasa na wananchi wote ambao tunaamini kupata habari ni haki yetu ya msingi hatuna budi kuungana kulipigania MWANAHALISI.
     
  14. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu inakera sana habari umeiona kwenye Tv then unaikuta kwenye gazeti asubuhi inakuwa kama kukopi na kupest kweli tupiganie mwanahalisi lifunguliwe.
     
  15. N

    Nguto JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mwanahalisi angekuwepo angetuhabarisha matukio ya mauaji ya David Mwangosi kuanzia kabla, baada na majina ya waliohusika na njama hizo tungeyapata!!
     
  16. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 868
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani wana Jamvi kufungiwa kwa gazeti la Mwanahalisi kumesababisha wananchi tulio wengi tukose habari za ukweli na zilizofanyiwa utafiti wa kutosha, mfano kuanzia gazeti hili limefungiwa kuna matukio mengi yametokea na kutokana na kukosekana kwa chombo cha habari chenye uthubutu kama mwanahalisi wa kuandika habari kwa kina bila uoga kumetukosesha haki ya msingi sana

    Tukumbuke kuwa karibia matukio yote mabaya na mazuri gazeti hili lilijitahidi sana kuweka mambo yote wazi. MFANO habari ya kutekwa na kuteswa kwa Dr ULIMBOKA ni gazeti hili lililojitahidi kuandika habari ile kwa uwazi na tukio hilo ndilo lilishindilia gazeti hilo kufungiwa kwa muda usiojulikana.

    Wito wangu kwa serekali hii ya JK walifungulie gazeti hili ili kila kitu kiwekwe wazi,,,, mambo ya kuficha kwa dunia ya sasa hayapo tena na kila kitu kitajulikana tu.

    Habari hizi ni miongoni mwa zilizoandikwa na gazeti hili kwa waliokuwa wasomaji wa makala za MWANAHALISI.................................................................................................................
     

    Attached Files:

    • 11.jpg
      11.jpg
      File size:
      320.9 KB
      Views:
      10
    • 13.jpg
      13.jpg
      File size:
      327.3 KB
      Views:
      9
    • 17.jpg
      17.jpg
      File size:
      312.1 KB
      Views:
      8
    • 14.jpg
      14.jpg
      File size:
      304 KB
      Views:
      4
    • 21.jpg
      21.jpg
      File size:
      315.6 KB
      Views:
      5
    • Tisa.jpg
      Tisa.jpg
      File size:
      324.8 KB
      Views:
      6
    • Tatu.jpg
      Tatu.jpg
      File size:
      330.7 KB
      Views:
      3
    • Nane.jpg
      Nane.jpg
      File size:
      291.4 KB
      Views:
      5
    • Mbili.jpg
      Mbili.jpg
      File size:
      326.4 KB
      Views:
      4
    • 25.jpg
      25.jpg
      File size:
      317.6 KB
      Views:
      3
  17. thesym

    thesym JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 1,627
    Likes Received: 1,185
    Trophy Points: 280
    anzisha gazeti lako na ww
     
  18. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 868
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani wana Jamvi kufungiwa kwa gazeti la Mwanahalisi kumesababisha wananchi tulio wengi tukose habari za ukweli na zilizofanyiwa utafiti wa kutosha, mfano kuanzia gazeti hili limefungiwa kuna matukio mengi yametokea na kutokana na kukosekana kwa chombo cha habari chenye uthubutu kama mwanahalisi wa kuandika habari kwa kina bila uoga kumetukosesha haki ya msingi sana

    Tukumbuke kuwa karibia matukio yote mabaya na mazuri gazeti hili lilijitahidi sana kuweka mambo yote wazi. MFANO habari ya kutekwa na kuteswa kwa Dr ULIMBOKA ni gazeti hili lililojitahidi kuandika habari ile kwa uwazi na tukio hilo ndilo lilishindilia gazeti hilo kufungiwa kwa muda usiojulikana.

    Wito wangu kwa serekali hii ya JK walifungulie gazeti hili ili kila kitu kiwekwe wazi,,,, mambo ya kuficha kwa dunia ya sasa hayapo tena na kila kitu kitajulikana tu.

    Habari hizi ni miongoni mwa zilizoandikwa na gazeti hili kwa waliokuwa wasomaji wa makala za MWANAHALISI.................................................................................................................
     
  19. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,758
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    hii nae niaina mojawapo ya u ****
     
  20. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    siku hizi sinunui gazeti tena.Mwanachi na Nipashe ndio kidogo yanaweza nifanya nisijutie hela yangu baada ya ku-scan kurasa haraka haraka.Ila nayo kuna siku ni vichwa vya habari tuu na si habari,kwani habari nyingine ni shallow kuliko postings sa kawaida kabisa ktk jf.Halafu bado ni mzigo wa makaratasi.

    Huwezi amini kuna vipindi nimejikuta najilaumu nunua gazeti kabla sijpokea change.Na huwa sipendi rudisha,ila siku hizi huwa naona ni bora mlipa kijana muuzaji bei kubwa kuliko faida ya gazete nilisome halafu nimrudishie auze tena au awarudhie uchafu wao.Ni bora muungisha yeye kuliko wamiliki wa magazeti wasio na huruma na nchi.
     
Loading...