Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pengine Umeshalishwa....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ikena, Apr 18, 2009.

  1. I

    Ikena JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Limbwata Alilomuwekea Bosi Wake Lampandisha Kizimbani

    Mwanamke mmoja raia wa Indonesia amepandishwa kizimbani nchini Hong Kong kwa tuhuma za kuweka damu za hedhi kwenye chakula cha bosi wake kwa nia ya kuukuza uhusiano wao.
    Indra Ningsih, mwenye umri wa miaka 26, alichanganya damu zake za hedhi kwenye sufuria la mboga za majani kwa nia ya kufanya uhusiano wake na bosi wake uwe mzuri zaidi, gazeti la The Standard la nchini humo liliripoti.

    Damu za hedhi zinaaminika kuwa na nguvu kubwa za kuzidisha uhusiano kwa mujibu wa utamaduni wa mataifa ya kusini mashariki mwa bara la Asia.

    Mwanamke huyo ameshtakiwa kwa makosa ya "kuweka sumu au kitu chenye madhara" kwa nia ya kudhuru lakini bado hajapandishwa kizimbani.

    Taarifa za jalada la kesi hiyo zilisema kwamba Ningsih aliyekuwa ameajiriwa kama mfanyakazi wa ndani alishtukiwa kuweka limbwata lake hilo na bosi wake mwanamke aliyetajwa kwa jina la Mok ambaye aliingia jikoni na kumkuta mfanyakazi wake huyo wa ndani akifanya mambo ya kutia mashaka.

    Mok aliingia jikoni na ghafla msaidizi wake huyo akatupa kitu kwenye mfuko wa taka.

    Wakati alipofunua sufuria la mboga alikuta damu damu zikiwa zimechanganywa na maji na mboga za majani.

    Mok baadae aligundua taulo la hedhi (Pads) lililotumika kwenye mfuko wa taka na kuamua kuwaita polisi, gazeti hilo lilisema.

    Ningsih aliwaambia polisi kuwa bosi wake amekuwa hafurahishwi na kazi zake tangia alipomchukua mwezi julai mwaka jana hali iliyopelekea kumwekea limbata hilo.

    Ningsih ameendelea kuwekwa mahabusu hadi kesi yake itakapotajwa tena, tarehe 13 mwezi ujao.

    Hong Kong ina wafanyakazi wa majumbani 200,000 wengi wao wakitoka nchi za Philippines na Indonesia.


    Source: http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsId=1771834&&Cat=7

    Swali; kuna uhusiano gani kisayansi?
     
  2. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #2
    Apr 18, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,502
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Du! hadi inatia kinyaa
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yak!!!

    Binadamu kwa kweli wanatia kinyaa .. mimi ningeichukua hiyo pedi na kuhakikisha anailamba mpaka inakauka na anameza!

    Duh... sijui hawa wa kwangu hapo hom wako sawa au ndio mambo ya mapishi!!!
     
  4. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani waletaji wa mada zingine kuweni makini mnapozileta hapa TZ ,hawa dada zetu kwa akili zao za kuamini mambo kama hayo wanaweza kuja kujaribu. akili zao zinawatosheleza wenywe.
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    hamna kinyaa....na wish ningekuwa huyo boss....
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 18, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Yuuuuccck!!! Penzi halina dawa bana....utamlishaje mtu uchafu bila ridhaa yake? That's just plain nasty....yuuuuuck
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    hakuna u nasty kwenye mapenzi.....kila kitu toka mwanamke ni sunna.....
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mumiani
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Apr 18, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Ndio maana hupati mademu wa maana....
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...nakweli, :(

    hiari yashinda utumwa... hata wataalamu wa 'lamba-lamba' akilazimishwa alambe atauliza, "kulikoni?!"
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Ni kisusio tu hicho hakuna kinyaa!!!
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu tafadhal!! kisusio hupekechwa ati........
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    mwanaume sifa kupiga buti.....yaani ni entrepenuer nime take risk
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Apr 18, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Yuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  15. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ameshazoea akina Havintishi Nyam**pi huyu.
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Inawezekana hasa kwa wanaopenda ushirikina. Wanaweza kudhani ndio aina mpya ya libwata.Kama tujuavyo,ushirikina unatabu zake.
     
  17. K

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    umeshakula vingapi bila kujua bana? usiende kugombana na mkeo bure kama damu imewekwa kwenye supu ya moto si inaiva na inakuwa na zero infection, CHAUMBILE MUNGU NI CHA KUMEMENA
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ... naaaam, inageuka kisusio :)
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Apr 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Well, they say ignorance is bliss....kwa hiyo kama hujui basi hujui na mara ujuapo mambo hayatakuwa kama yalivyokuwa kabla ya kujua.
     
  20. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huyo mwanamke hatari! Loh! ukiuliza mapenzi'
     
Loading...