Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pengine hujui lakini chupi ya mwanaumme nayo huongea!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 8, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Chupi huwa tunaidharau lakini ina mdomo mkali
    Chupi chafu na inayotoa kharufu mvaaji naye ni mchafu
    Chupi yenye mikato ya kike nayo huongea kwa kike-kike
    Chupi hiyo huitwa "brief" na mvaaji ana taswira ya kike
    Pengine hujui lakini chupi humsema mwanaumme pia!

    Chupi kama kaptura hii yaitwa "Boxer"
    for real men.
    Chupi hiyo huficha mapaja kuashiria si lolote lile.
    Chupi ya "Brief" hutukuza mapaja na haimfai dume.
    Chupi ya "Boxer" kauli yake ni kuwa mvaaji ni kidume.
    Pengine hujui lakini chupi humsema mwanaumme pia!

    Kama chupi havai basi naye huyo ni kioja kitupu!
    Kama chupi havai suruali kwake ndiyo chupi yake!
    Kama chupi havai suruali yake sasa ndiyo jamvi!
    Kama chupi havai suruali yake sasa ndiyo taulo!
    Pengine hujui lakini chupi humsema mwanaumme pia!

    "Boxer" ni funga kazi na mwanaumme apaswa kujivunia.
    "Boxer" imeshinda hata wadada waionapo wamkubali mvaaji.
    "Boxer" hujivunia mwandani wa mvaaji na hata kumzawadia.
    "Boxer" ni ghali dukani lakini jipinde uinunue na kuimiliki.
    Pengine hujui lakini chupi humsema mwanaumme mvaaji pia!
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Duh... Hii imeniepuka, maana mie navaa Likaputula badala ya chupi................
    Kwani mlikuwa hamjui kwamba chupi husababisha maumbile kuwa KIBAMIA, nani anataka kero hiyo..... Mie najivalia Likaputula langu ili maumbile yangu yajimwae-mwae kwa ustawi wa kukua kwa unene na kimo...................LOL
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    hiyo kaputura tunaiita ni "Boxer" for real men.......................hongera sana.......................lakini kibamia ni cha kuzaliwa nacho.........................nguo haziwezi kubadilisha jogoo ambaye hutekeleza majukumu yake bila ya zengwe...........
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du! mkuu sikuwezi!
    Mie pia navaa msuri mwanzo mwisho, sie wakazi wa visiwa vya ngazija hatuna makuu.
    Vyupi tumewaachia nyie wa kutoka bara.

     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Si kweli bana.
    Design sio muhimu,kikubwa chupi iwe nyeupe,basi.
    Mwanaume utavaaje michupi ya marangirangi?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    gOOD ONE RUTA

    NI KWELI CHUPI HUONGEA, HUSEMA YOTE NA PIA HUTUSEMA
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!! Rutashubanyuma hili kwa kweli mimi nimeliepuka kabisa, mimi huwa navaa pensi nyanya..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Michael Scofield........tatizo ni kuwa msuli sasa ndiyo taulo, jamvi la uume wako haifai kabisa vaa "Boxer" iwe ni soksi yako ya kukusafisha kwa kunasa uchafu wa uume wako............LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Bishanga........chupi lazima ifunike mapaja ya mwanaumme kuonyesha hayana thamani ila ya mwanamke ndiyo yenye thamani..............kwa hiyo "Brief" is out and "Boxer" is an in-thing.................rangi ya chupi iwe moja tu marangirangi hayo ni ya wa akina dada waachiwe kujinoma huko..........................lakini Bishanga rangi nyeupu inataka uwe na chupi angalau pea 14...................vinginevyo zaweza kufubaa kama hufulii kwenye mashine..........na huanza kuwa na rangi mbili na huchukiza..................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Bishanga........chupi lazima ifunike mapaja ya mwanaumme kuonyesha hayana thamani ila ya mwanamke ndiyo yenye thamani..............kwa hiyo "Brief" is out and "Boxer" is an in-thing.................rangi ya chupi iwe moja tu marangirangi hayo ni ya wa akina dada waachiwe kujinoma huko..........................lakini Bishanga rangi nyeupu inataka uwe na chupi angalau pea 14...................vinginevyo zaweza kufubaa kama hufulii kwenye mashine..........na huanza kuwa na rangi mbili na huchukiza..................
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    The Finest mwandani akiiona pensi nyanya lazima apige pumzi ya nguvu akijua kasheshe la siku hiyo itabidi akawasimulie wenzie..............................."Boxer' is for real men..................kuonyesha mapaja kwa mwanaumme ni ukola
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Bishanga wataka niitupe ile yangu ya TMK WANAUME...?imeshakua kama chekecheke ila naipenda aisee...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!!! Rutashubanyuma
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...ila kweli chupi inaongea...maana nikifua zile zangu pale home,hapa mbele panainuka sana...yaani imechora picha halisi ya DODOKI...Kuna mdafada mmoja aliiona akasema...khaaaa ww utakua umebeba!..lol
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Jamani kwani chupi inavaliwa zaidi ya mara moja? Ukiivua si unaitupa kwenye ndoo yenye maji na omo?
    Boxer hovyo kabisa,suruali ikikubana zinaonyesha korodani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli!, Lakini kutokana na utamaduni wetu ndio tumezoea hivyo...! labda kama ukitoka nje ya hapo hamna jinsi ni kuitinga tu.
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Achana na michupi ya mirangi bana,go for white halafu ziwe pyua cotton.
    Mi bora nivae msuruali wa hovyo lakini ndani ni feel comfortable.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. b

    bebiwilli Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unamaanisha hapo kwenye zipu paki2na ndio panaashiria mambo mazuri? Au cjaelewa?
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    BAGAH kwani unayo moja tu kwa maana ya kauka nikuvae...........vinginevyo achana na hayo marangirangi mwanaumme hayahitaji
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    akati nina chupi ya BATIKI
     
Loading...