Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PENDO MAGALUDA Ametutoka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gembe, Feb 14, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Heshima Mbele,

    Kam,a Mtakumbuka kipindi Flani Mkulu FMES(wazee wasauti za umeme) alieleza khali ya mgonjwa pendo magaruda.Kwa taarifa ambzo nimezipata toka kwa mmoja wa watu wa karibu wa familia hiyo ni kwmaba amefariki Dunia usiku wa kuamkia leo kwa saa za Tanzania.

    Nitawapa Update Msiba uko wapi mara baada ya kuwasiliana na wanafamilia wa familia hiyo

    Gembe.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Apumzike kwa amani-amina
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Rest in Peace Pendo
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    RIP pendo
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Mwenyezi mungu amjaalie mapumziko mema, ametutangulia nasi tutafuatia. Kifo ni Ukumbusho wa safari isoepukika. Wafiwa, Mwenyezi mungu awazidishie Nguvu na Imani katika kipindi hiki kigumu. Amen
     
  6. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2009
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    R.I.P. Pendo.
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa Jina la Bwana libarikiwe; Amen.
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    RIP,

    You will alwayz be rembered by us. May your soul rest in eternal peace.Amen
     
  8. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    RIP Pendo. "Hakika sisi ni wa Mwenyezi Mungu, na hakika kwake tutarejea", muda na siku ya kurejea ndio hatujui, poleni wafiwa na Mola awape nguvu, amani na upendo katika kipindi hiki tete.
     
  9. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkulu Gembe,

    Heshima mbele sana, nimepata habari hizo jana usiku nikiwa safarini lakini nimekua na mawasiliano ya kila siku na mume wa marehemu ambaye alini-alert toka majuzi kuwa siku imekaribia,

    anyways tunamuombea kwa mungu marehemu Pendo ambaye nilimuona last fews weeks akiwa bado hai, Mungu amuweke mahali pema na pia awafariji familia nzima na hasa watoto wadogo aliowaacha.

    Ninategemea kurudi nyumbani in the next two days ndio nitajua hasa kitakachofanyika next, otherwise Mkulu Gembe, tupo pamoja mkuu respect!
     
  10. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wakuu Gembe, FM ES na wengineo,
    naomba kuuliza, hivi huyu Marehemu Pendo, mmewe Abel Magaluda ni ndugu yake Magobe Magaluda?.

    Kwa mara nyingine Mola awape nguvu wafiwa.
     
  11. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    She was kindhearted and had a tough battle towards the end of her journey. May God console the husband and the boys in this difficult time. Keep us posted.
     
  12. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rest in Peace Pendo.

     
    Last edited by a moderator: Feb 15, 2009
  13. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Jamani dada Pendo umetuacha!Poleni sana familia yote pole Dr Ibambasi kwa kuondokewa na binti yako!Mpuya,Dotto,Catherine kulwa na Mat poleni kwa kuondokewa na dada yenu!Mungu alimtoa na sasa amemtwaa JINA LA BWANA LIBARIKIWE!
     
  14. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    R.I.P Pendo
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Rip pendo
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi na awape nguvu, faraja na uvumilivu familia, ndugu, jamaa na marafiki wa marehemu katika kipindi hiki kigumu kwao~AMEN
     
  17. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2009
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndugu na marafiki wapate amani na kuliwazika katika kipindi hiki kigumu na mbeleni.
     
  18. O

    Ogah JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    RIP Pendo
     
  19. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    RIP dada yetu!
     
  20. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    R.i.p
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...